Search results

  1. THE SHADOW ONE

    Mzungu huyu atakuwa ameamua tuachane au yuko busy?

    Kimbisa: Basi sawa, ikawe heri.
  2. THE SHADOW ONE

    Mzungu huyu atakuwa ameamua tuachane au yuko busy?

    Kimbisa: Ukweli utamuweka uhuru , bado kidogo aende majuu 😂😂
  3. THE SHADOW ONE

    True Story: Nikiwa natafuta kazi nikadondokea mikononi mwa waganga

    Extrovert: Ulifanyaje mpaka ukafika hapo ulipo ??
  4. THE SHADOW ONE

    Dick Sound: Milionea aliyeanza kuuza maji, kufunga muziki Magomeni

    Utajiri wa matajiri wa bongo huwa hauna structure. Ukikaa ukifaatilia kuna mahali structure yake inakataa , jitahidi kufuata mambo yako saana.
  5. THE SHADOW ONE

    Mzungu huyu atakuwa ameamua tuachane au yuko busy?

    Extrovert: Aache tamaa na akae kwa kutulia kama kweli ana upendo wa kuhamisha mito milima na mabonde. Ingawa pia dada anaonekana ana mizinga ambayo ipo indirect saaana.
  6. THE SHADOW ONE

    Hivi kuna uhusiano wa kwenda Ulaya na kufeli maisha?

    Kwani wanaijaaa wametushinda nini wao wengi wao wametoboa maana tusiseme tu eti kisa issues zao nyeusi ? Sisi majungu na unaaa wa bongo tunaupeleka majuuu.
  7. THE SHADOW ONE

    Yuko wapi wa kuvaa viatu vya Ruge?

    Ushindi ni lazima uwepo uwe unataka au hautaki lakini uwe ni ushindani ambao ni Fair Competition. Hii tasnia ya muziki bado ina makando kando mengi sana achilia mbali wasanii wenyewe bado wana changamoto zao kibao, bila shaka Diamond pia anamtambua Ruge ni nani ? Hayo mambo amefanyiwa Tupac na...
  8. THE SHADOW ONE

    Harmonize: Nilipewa Mkataba wa kuonewa na WCB na nilisingiziwa kumloga Diamond Platnumz

    Maroho ya mapepo na majaribu ya shetani yanakuchanganya....It's like when you are not hungry and you eat because your mouth is lonely.
  9. THE SHADOW ONE

    Harmonize: Nilipewa Mkataba wa kuonewa na WCB na nilisingiziwa kumloga Diamond Platnumz

    aka2030: Hao uliowataja wana umuhimu gani kwenye hii tasnia ?
  10. THE SHADOW ONE

    Harmonize: Nilipewa Mkataba wa kuonewa na WCB na nilisingiziwa kumloga Diamond Platnumz

    Hii industry itachelewa kufikia mafanikio ya waliyonayo Nigeria. Najaribu kufikiri fund raising aliyofanya Davido kwenye mitandao ya kijamii namna wasanii na watu mashuhuri walivyomuunga mkono. Shida yetu wabongo uvivu wa kufikiri nakupenda faida mahali ambapo jasho halijatoka. Wasanii bado hali...
  11. THE SHADOW ONE

    Ni kweli Diamond Platnumz anatumia unga/madawa ya kulevya?

    Industry yetu haijakaa vizuri Naijaa muziki wao.... uko mbali sana. Lisemwalo lipo !!
  12. THE SHADOW ONE

    Injinia Hersi Said: Timu za Simba na Yanga zinaendeshwa kwa hasara miaka mingi

    Manndugu: Timu ipo ligi kuu na inatangaza matangazo ya kampuni (Mdhamini) cha ajabu kwenye account hakuna hela yoyote.
  13. THE SHADOW ONE

    Nauza samaki kutoka Ziwa Victoria

    PillowTalk: Nakupgia boss. Ahsante 🙏
  14. THE SHADOW ONE

    Naomba kufahamishwa mishahara ya Jeshi la Magereza

    Ukonga magereza nimeona, kotazi nyingi tuu
  15. THE SHADOW ONE

    Naomba kufahamishwa mishahara ya Jeshi la Magereza

    Umeme kila mtu ana luku yake anajilipia.
Top Bottom