Search results

  1. feysher

    Nakutamani moyoni, kidosho nakulilia

    Nakutamani moyoni, kidosho nakulilia, Nakupenda siutani, hakika hunivutia, Dumu nami maishani, pamoya tukasalia, Nipe ahadi mpenzi, daima hutoniacha. Huba ongeza mvuto, yawe laini ja pamba, Kwetu yawe motomoto, yawake kama maramba, Tuwe sawa kwa mpito, tufungane kwayo kamba, Nipe ahadi...
  2. feysher

    Bisha nione

    Japokua wanamapungufu mengi wanawake wanaongoza/kukubalika mambo makuu haya 1.Saving 2.Bargaining power
  3. feysher

    Msaada

    Sababu/tiba ya maumivu makali ziwa la kushoto ni yapi??
  4. feysher

    Weard

    Jana nilikua kituo flani hivi cha daladala jamaa wa Ukwaju akapitisha kideli chake kuna na watu wakanunua mmoja kati yao aliyonunua alikua Me akaifungua na kuanza kula ila style aliyokua anaila ile ice cream ilinifanya niwe unconfortable kumwangalia....kwako ikoje hii
  5. feysher

    Ni ngumu kutuelewa

    Mood swinguzi teyari
  6. feysher

    Je, hii ni sawa?

    Wakuu nisaidieni kunishauri nahitaji kujitegemea kutoka nyumbani na kwenda kupanga ila tangu niwashirikishe nyumbani kuhusu mpango wangu kila mtu amelichukulia kwa mtazamo negative kwamba ni mapema kwenda kupanga kwa mtoto wa kike,natakiwa niondoke mpaka niolewe,najiona nimekua,nimepata...
  7. feysher

    Nani alaumiwe

    Jamaa anamlaumu Demu wake amemtegeshe Mimba kwa kigezo aliuliza kama amwage ndani au nje demu akachagua ndani... Demu anajitetea wakati wa tendo asiaminiwe sababu hakua kwenye nafasi ya kufanya maamuzi sahihi labda angeulizwa kabla ya tendo...
  8. feysher

    Ulifanyaje

    Wakuu naomba kujua kwa mara ya kwanza mdada alipokwambia ni mjamzito nini uliwaza/nini ulifanya Kwa wanawake mara ya kwanza ulipogundua ni mjamzito nini uliwaza/ulifanyaje
  9. feysher

    Hataki ninyoe

    Thread closed
  10. feysher

    Ngumu kuwa na rafiki wa kiume

    Tumekutana mahali tukajadili mawili matatu tukabadilishana namba kiukweli interest zetu zikaendana na tukaendelea kuwasiliana/kusaidiana kimawazo kwa mda kidogo lakini urafiki umeisha gafla baada ya yeye kuingiza mambo ya mapenzi ambayo hayakua kwenye list ya urafiki wetu mbaya zaidi alinambia...
  11. feysher

    Chuchu kuuma

    Naombeni msaada/ushauri wa kitaalam mwenye kujua sababu za kuumwa chuchu za matiti ni zipi mzunguko wa hedhi umepita teyar wala sina mimba ila maumivu nayaskia
  12. feysher

    Funguka

    Baada ya kutenda tendo kwa mara ya kwanza na boyfriend wako kwanini unaumia asipokucheck siku inayofata
  13. feysher

    Sirudii kushika simu ya mwanaume

    Nilikuwa nabisha lakini kwa niliyoyaona kwenye simu ya mwenza wangu moyo umekufa ganzi. Sirudii tena
  14. feysher

    Wadada wapumzisheni kaka zetu

    Dah wanawake kabla hujaolewa unakua kondoo ukiolewa unakua chui,mnatupa shida sisi mawifi roho inauma ila tukiaema mnasema si wakorofi....wakaka kuweni makini na wanawake mnaochagua kuwa wake
  15. feysher

    Kitendawili....

    Wakubwa wanaililia watoto wanaichezea
  16. feysher

    Mume anapatikana wapi

    Wakuu hivi mwanaume aliyepevuka na tayari kuitwa mume anapatikana wapi? Kwenye kumbi za starehe or nyumba za ibada
  17. feysher

    Ni sahihi mwanamke kufika miaka 30 bila mtoto kwa kigezo cha kusubiri ndoa?

    Naomba tujadili kidogo je kufikisha miaka 30+ kwa binti bila kuwa na mtoto kwa misimamo ya kusubiri Ndoa ni sawa au si sawa
  18. feysher

    SOFTWARE NIPPOTEC STABILIZER

    Thread closed
Top Bottom