Search results

  1. de carter jr

    Mliopo TIA mnisaidie

    KWA MAHITAJI YA VYUMBA KARIBU NA TIA NICHEKI🔥 📍Location: Kwa Aziz Ally, Zebra,Sabasaba & Ukuta wa Jeshi 📱 0621393139
  2. de carter jr

    JamiiForums Usiku wa manane

    👀👀
  3. de carter jr

    University Admission Results 2020

    Tar 10 kama tar 10
  4. de carter jr

    Challenge

    Maprnx
  5. de carter jr

    Rais Magufuli: Natamani Malaika ashuke na aifungie mitandao ya kijamii

    😂😂😂😂😂😂😂😂😂
  6. de carter jr

    Msaada kuhusu manunuzi kikuu

    Agiza tu hawana shida mzigo htafika Muhimu details zako ziwe vizuri
  7. de carter jr

    University Admission Results 2020

    Kuna mtu anasema wenye single admission wamepata
  8. de carter jr

    University Admission Results 2020

    Hivi kuna mtu kapata admission letter ya TIA?🤔
  9. de carter jr

    Namba za Vyuo huwa hazipatikani kwanini wameziweka?

    Apa labda uende chuoni Ila kusema usubiri wapokee sidhani🚶‍♂️
  10. de carter jr

    Account za SUA mbona hazina comment

    Kama huna comment umeliwa Wenzako waliochaguliwa kuna comment
  11. de carter jr

    University Admission Results 2020

    Ili uconfirm chuo kimoja
Top Bottom