Search results

  1. Top leader

    Wazee wa UCHAGANI ,mkumbusheni chief hangaya Mkoa wa Kilimanjaro unapaswa kuwa jiji

    Kamkoa kana vilabu vya pombe kibao 🤣🤣🤣lile jiji unaumwa na dengua we mtalalama sana kaangalie iringa
  2. Top leader

    Arusha na Kilimanjaro hawajawahi kunyenyekea mwanasiasa wala kiongozi: Miaka yote wamekataa kutawaliwa wanaongozwa

    Kichaa wewe kalewe mbele mkikosa mnahamia kwingine tulizeni mishono
  3. Top leader

    Arusha na Kilimanjaro hawajawahi kunyenyekea mwanasiasa wala kiongozi: Miaka yote wamekataa kutawaliwa wanaongozwa

    Wapuuzi sana wanajidanganya hawana lolote washamba 2022 bado wako na ukabila tu Niko nao hapa huwaga sipendi shobo nao wanajitenga kupiga picha pamoja 🤣🤣🤣
  4. Top leader

    Arusha na Kilimanjaro hawajawahi kunyenyekea mwanasiasa wala kiongozi: Miaka yote wamekataa kutawaliwa wanaongozwa

    Kwa akili zipi kuiba mitihani ,ubaguzi, na ushamba wa ukabili kwendeni huku Umeandika ujing mtupu
  5. Top leader

    Wapangaji na Luku ya kuchangia

    haaaaaaaaaaaaaaaaah
  6. Top leader

    Katika suala zima la ndoa, dini ya Kiislamu ipo vizuri

    swadaqta hata kunyonyesha unamlipa
  7. Top leader

    Ndoa ni Ngumu sana. Njooni tujadili hili wadau...

    testing mambo kabla
  8. Top leader

    Tupeane Update ya Vijana waliopotea Dar

    sure kuna sura kama za kipemba pale kati ya wale watno kuna kitu hakipo sawa tunajua biashara zao
  9. Top leader

    DAR: Vijana watano wamepotea katika mazingira ya kutatanisha

    Njoo sasa bongo hapa kwa wasiojielewa ukijua kingereza na kuokteza mambo wanakuamini Mfano mange kimambi na fatuma karume kwa kile kingerza chao wanaonekana watu wa maana na vijana wa ovyo wanawaamini asilimia 100 yaani sijui kwa nn
  10. Top leader

    TANESCO yaomba radhi wateja wake kwa kukatika kwa umeme ghafla usiku leo 21.01.2022

    🤕🤕wamekata tena sijui wnarudisha saa ngapi
  11. Top leader

    Kanda ya Kaskazini inazidi kupotea kwenye ulingo wa kisiasa katika nafasi nyeti

    Mfano wacha uongo hakuna mkoa uliendelea kama Tanga ndo wa kwanza kuwa ya na barabara za lami, shule ya kwanza, mahakama ya kwanza , kila kitu kagoogle au uliza watu wakubwa ile tanga ya mwaka 80's ndoa ile mpaka kesho Hata population ilikuwa kubwa baada ya kuharibiwa na nyerere watu...
  12. Top leader

    Kanda ya Kaskazini inazidi kupotea kwenye ulingo wa kisiasa katika nafasi nyeti

    Tatizo lenu hamna akili za kijamii mtu hamna nyie sio kwamba mna elimu sana la hasha ni wakaida sana Mungu ana kusudio lake nyie ni wabaguzi sana na huo kuonyesha nyie ni primitive sana hili nimechunguza sana hata mziki weny unakufa kwa vile mko na ile hali ya ukanda kwa sana hata lichama lenu...
  13. Top leader

    TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

    jana nimeenda kazini shati kama utumbo walikata mpaka usiku maana nilikosa umeme wa kupiga pasi na hii style nanunua pasi ya mkaa kwa kweli
  14. Top leader

    Kijana tafuta hela uache unnecessary movement za Mlimani City, Kidimbwi ukale bata na matajiri ndani ya Ibiza

    Nchi ina vijana waongo IBIZA kumepauka hao wengi watu maarufu bata lao dubai
  15. Top leader

    Nimenunua soda iko hivi, je niwashtaki?

    ngoja unywe mwanaume mwenzio
  16. Top leader

    Dada zetu kuweni makini na madanga mnayopata sehemu za starehe

    Na wewe tutakuamini vip hayo mambo hata movie nyingi wanaonyeshe uhusika wa izo biashara wacha kuleta ujuaji watu wanauza kama kawaida ivyo viungo vinauzwa kama kawaida tu kama nguo kikimatch na muhitaji anauziwa mbona damu tunatoa random zinahifahdiwa katika blood's bank kutokana na kundi...
Top Bottom