Search results

  1. huku kwetu

    Kero za (nyumba za kupanga) mama/baba wenye nyumba

    Mm kinanikela mwenye nyumba wangu hata kama kuna marekebisho wee utaona tu kesho fundi huyu hapa anagonga gonga, hamna taarifa wala nn nakerekaga basi tu
  2. huku kwetu

    New couple in town

    Bila video au picha umbea haunogi
  3. huku kwetu

    Nimeachwa, najikuta natamani kila mwanaume

    Nimeandika lini tumeoana hapo?
  4. huku kwetu

    Nimeachwa, najikuta natamani kila mwanaume

    Jmn , mm saiz tulisha sameheana na yule jamaa tukaanza upya, tukaona, saizi tuna mtt ana mwaka.
  5. huku kwetu

    Usomaji wa chuo kikuu

    Yan chuo disc inasaidia sanaaaaa, pia usiwecho kushare unachokijua na wenzako. Hasa kwenye disc
  6. huku kwetu

    Kwa yeyote anayefahamu tiba ya P.I.D

    Pole sana, najua adha ya ugojwa huo. Kama hutajari njoo pm tujadili. Sio biashara, na mm nilikuwa mgojwa wa iyo kitu
  7. huku kwetu

    Wanyaturu wamemkosea nini huyu DJ anayetafsiri filamu na series za nje? Haoni kama anatengeneza chuki ya ukabila?

    Mbona alishawahi sema kwamba wanyaturu ni watani zake, na anafanya kazi na mnyaturu ao ni jokes tu, dont panic men life its so short
  8. huku kwetu

    UZALO special thread...

    Zulu amempenda ayanda mbona mm sijaona kukutana toka arudi
  9. huku kwetu

    UZALO special thread...

    Toka afe nambuso, naona kama uzalo imepoa haina mishemishe
  10. huku kwetu

    Tatizo la maumbile ya kiume madogo sana linanitesa sana

    Kweli kabisa, tunaenjoy nje pale ndani huwa namwachia baba na yy ainjoy
  11. huku kwetu

    Naomba ushauri, nashindwa kubajeti fedha yangu

    Nilipo nimepanga kwa hizo biashara haiwezekan icecream umeme tupo wapangaji wawili, kuku hamna sehemu ya kufugia
  12. huku kwetu

    Naomba ushauri, nashindwa kubajeti fedha yangu

    Asante ntafuata ushauri
  13. huku kwetu

    Naomba ushauri, nashindwa kubajeti fedha yangu

    Nashukuru kwa kunipa aida hiyo mpendwa
  14. huku kwetu

    Naomba ushauri, nashindwa kubajeti fedha yangu

    Asante kwa pongezi, pili sijui nina pepo gan hata niweke tustrategy utakuta ela matumia tu.
  15. huku kwetu

    Naomba ushauri, nashindwa kubajeti fedha yangu

    Mi ni mwanamke na nina familia
  16. huku kwetu

    Naomba ushauri, nashindwa kubajeti fedha yangu

    Habarini wakuu, Samahani mimi ni mwajiriwa wa serikalini ivi karibuni, shida yangu jmn siwezi kabisa kubajeti hela. Sawa mwanzoni mwa mwezi nanunua kila kitu. Ambacho nakuwa sina labda mboga mboga hizi. Na nikasema labda nitumiage 10 per wiki kutokana na mazingira ya kijijini. Sasa yani...
Top Bottom