Search results

  1. Thefreedom

    Advance Dll Hijacking For Blackhats And Cybersecurity Experts [ MODULE 2 ]

    Niaje wanaaaaaaaaaaaaaa Thefreedom hapa sasa leo embu tujaribu kuendelea pale ambapo tuliiiishia jana . kama wewe ni mgeni basiii tupo hapa kudiscuss issue nzima ya dll HIJACKING fud backdoorS ambazo zinapelekea kuhack windows system silently. unaweza jiuliza nini maaaana ya DLL HIJACKING ...
  2. Thefreedom

    [Reverse Engeenering Module 1] Advance Dll Hijacking For Blackhats And Cybersecurity Experts

    Habari za muda huu friends. Thefreedom is back agian na leo tutadiscuss very briefly kuhusu dll hijacking katika software ambazo ziko vulnerable to gain access. lengo kuu ni kujikinga na kujifunza kwa kina ni kwa jinsi gani hawa hackers wanavyoweza kugain access kwenye most secured system via...
  3. Thefreedom

    Powerful encryption, every hacker, pentestER, researchers must know (bypass all antivirus)

    Kama ilivyo pendekezwa thread itakuwa updated
  4. Thefreedom

    Unknown 0-DAY vulnerability found on BIKOSPORTS TANZANIA

    HELLOW guys Thefreedom hapa karibu sana katika jamvi letu la hacking and security. leo sina story sana ila nimekuja kuwapa taarifa wapenzi wa mpira wanaotumia bikosport TANZANIA kwamba tumebaini powerful zero day vulnerability kwenye rest API SERVER za bikosports tanzania kupitia JSON . na...
  5. Thefreedom

    (Hacking stuffs-MUHIMU) jinsi ya kufanya PORT FORWADING with out router -->Tumia static IP lifetime

    hey guys .....wazima Thefreedom hapa naomba leo nimalizie kujibu ombi ambalo walionirequest niwasaidie kuweka uzi wenye full info kuhusu kufanya port forwading bila router na jinsi ya ku access localhost over internet with static ip address lifetime, basi nami nimeamua kufanya hivyo na hii...
  6. Thefreedom

    (NETWORK HACKING in blackhat style) Ifahamu man in the middle Attack kwa lugha nyepesi

    Compromise Any Network in Black hat style guys sorry sana nawezakuwa sijaeleweka kwasababu niliandika full article ila system ikasave draft ya kwanza nimekuja kupost na kuta kile nilichoandaaa kimefutwa ila nimeweka detail full with practical kwenye hzio videos unaweza soma vixuri na kuelewa...
  7. Thefreedom

    Ifahamu UTOPIA decentralized network for Hackers na computers Experts

    hellow guys niaje.... the freedom here sasa leo embu tuangalie hiii zagaaa inaitwa UTOPIA kama tunavyojua kwamba tukiwa kwenye network tunakuwa controlled na mashirika yanayomiliki service ambayo unatumia na kukuwezesha uwe jamiii forums, charting pia hata kuperuziiii sehemu mbalimbalii. sasa...
  8. Thefreedom

    Make it undetectable( blackhat sytle >>> WAPENZI wa windows defender kuweni makini)

    karibu.... the freedom is here karibu tena katika uwanja wa cybersecurity && hacking na n.k watu wengi sana wameniuliza private hii kitu na nikaona niweke wazi ukweli kuhusu hackers vs windows defender . kama uliwahi pitia my previus posts nilisemaga hii kauliii " iko backdoor na techniques...
  9. Thefreedom

    [PART 3-FINALLY] netcat backdoor bypass all type of antivirus (only blackhats read this)

    hey friend Thefreedom is here... katika previous parts yani part 1 na 2 tulichek jinsi ya ku comprimize systems kwa kutumia netcat backdoor in deeper . Na tulifanikiwa check vitu vinavyofanyika na kutembea bila ttzo leo sasa nimalizie tu kuwaonesha jinsi gani ya ku bypass almost all type of...
  10. Thefreedom

    Natafuta hiii device Realtek RTL8812AU 2.4 & 5 Ghz USB Wireless Adapter

    Kama unayo naomba uni flsh PM ......no stories Ikiwa NEW itapendeza Thanks..
  11. Thefreedom

    [PART 2] Netcat advance blackhat hacking TUTORIAL >> hack windows pc + networks

    HEY GUYS......... Thefreedom is hereeeeeee. karibu tena katika katika mwendelezo wetu wa Netcat advance blackhat hacking TUTORIAL >> hack windows pc + networks ambalo ni somo litakalo improve ur hacking skills kama wewe ni blackhat,grey hata white hackers nimepokea requests kuhusu beginers...
  12. Thefreedom

    Netcat advance blackhat hacking TUTORIAL >> hack windows pc + networks

    TSUP ladies and gentlemen ........ Thefreedom is hereeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. leo lets share together something good wewe an ethical hacker, blackhat hackers, beginers n.k unaweza ukafanya mastering ur hacking skills na Thefreedom kwa wale hawanifahamu na ndo mara ya kwanza >>>>>malengo...
  13. Thefreedom

    [Blackhats-2019] jinsi gani hackers wanavyohack pc yako na ku upload files + RANSOMWARES kwenye PC yako(PROCESSOR HACKING)

    Hey friend !!!! Thefreedom is hereeee............. kama kawaida yangu ni kuwasaidia watu na kutoa angalizo kwa wale ndugu zangu ambao hawana uelewa na hacking + tech. leo nitaongelea kitu kimoja ambacho naona kabisa watu hawa carei kabisa ........... Leo lets discuss inakuaje mpaka data zako...
  14. Thefreedom

    {blackhat hackers} Jinsi unavyowezwa kuibiwa stuffs zako (bank accounts,credit cards,personal info,social networks a/c n.k)

    hey guys ...... Thefreedom is here ........ leo nipo hapa kuwaonesha na kuwafunza hasa kwa wale watanzania wezangu ambao hawana kabisa knowledge na hacking. Sasa leo nimekuja kuwafunza kitu kidogo sana ambacho wewe white hacker,script_hackers unaweza jifunza kitu . LENGO LA MASOMO YANGU NI...
  15. Thefreedom

    MKOMBOZI BANK, AMANA BANK kuweni serious

    Bank kubwa na kuna ma ethical hackers wazito lakn still mko uchii System administrator....... Hi [emoji3577] Sent using Jamii Forums mobile app
  16. Thefreedom

    Vurnerability iliyojitokeza kwa GOOGLE isijekuwa sababu ya wewe kuwa mikononi mwa hackers {SOMA HAPA}

    OKAY hey guys ......thefreedom hapa leo nimeweka uzi huu kama kawaida yangu nikutoa tu angalizo hasa kwa wale watanzania wezangu ambao bado hawana elimu ya uelewa wa issue nzima ya hacking. wote humu ni wapenz wa kutumia search engine ya google ......na watu huwa tunaiamini kutokana na security...
  17. Thefreedom

    READ AND PROTECT URSELF~Thefreedom

    OKAY sio mwongeaji sana ila dhumuni ni 1. ku protect watu wenye uelewa mdogo na viruses 2. kuchukua tahadhari na kulinda vifaa vyako vya office , biashara n.k haina haja ya kujitambulisha maana weng mnanifahamu okay...twende direct kwenye point. kumekuwa na tabia kubwa hasa kwa watu...
Top Bottom