Search results

  1. Nyox official

    Ningetaka kujua

    Polen kwa majukumu wakuu,kama kichwa kinanavojieleza hapo juu,ningetaka kujua,iv inakuaje x wako anakua anakusumbua sanaa na txt pamoja na calls nyingi tu huku keshamua kukuacha na kwenda kwa mwngine tena kwa mbwembwe kibao?
  2. Nyox official

    Kuna siri gan imejificha kwnye hili eneo?

    wakuu,polen kwa mchaka mchaka wa weeknd,nataka kuulza tu kwa wale wanaopatkana Mwanza-Igoma,kuna siri gani kwnye hii bar mpya iliyofunguliwa juz almarufu kama Taiwan?kwan wao mziki n mpak ngoma tisa,mbaya zaid ipo kwny makaz ya watu yaan full makelele na liveband zao
  3. Nyox official

    Suala la nyongeza kwa wafanyakaz liangaliwe kwa jicho la tatu

    Naandika haya nkiwa na huzun kubwa,naomba tu nijitambulishe kuwa mm si mfanyakaz wa umma ila kwa kwa mtizamo wangu ulio chanya kabixa naona kuna underground movement kubwa especial kada ya ualimu ambao ss iv imekua punching bag kwa politician kuja kupumzikia!iko iv mm nipo kanda yetu penda kanda...
  4. Nyox official

    Ushauri unahitajika

    Habarini za siku pendwa, Nilikuwa na mpenzi wangu yapata miaka sita ,tulipanga mengi kuhusu hatima ya mahusiano yetu ikiwa ni pamoja na ndoa,tulipitia kwenye shida nyingi, pamoja na kujua mapunguvu yake ikiwa ni pamoja na kunicheat ila nilivyokuwa nampenda sikuwa na budi kumsamehe Shida...
  5. Nyox official

    Nataka kujua!

    Iv kwa nn dem aliekua anakupenda sanaa baada ya kuachana na kumpata jamaa mwingine ukiamua kubadili utambulisho na kumwita shemej huwa anazingua na kuukataa utambulisho huo?
Top Bottom