Search results

  1. John4440

    Nimekutana na mwanamke wa ajabu, naanza kuingiwa na hofu walimwengu nisaidieni

    KWA HIYO UMEAMUA KUJA KUTOA SIRI ZETU HUKU?? SASA NITADEAL NA WEWE KISAWASAWA NA WOTE WALIOSOMA UZI HUU Sent using Jamii Forums mobile app
  2. John4440

    CCM msituletee tena viongozi kama Awamu ya Tano

    Magufuli ndiye Rais wangu pekee.Ndiye shujaa mzalendo aliyepata kuwepo Tz. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. John4440

    Je, Tanzania imewahi kuwa na Rais mwizi?

    Umeandika upumbavu mtupu! Mwizi ambaye hata watoto wake wanaishi maisha ya kawaida hauna hata aibu kumtuhumu! Mwizi anayejenga flyover,sgr,umeme,hakuna tozo n.k huyo ndiye mwizi watanzania waliyemtaka [emoji3][emoji3][emoji3] Sent using Jamii Forums mobile app
  4. John4440

    CCM msituletee tena viongozi kama Awamu ya Tano

    Haya sasa umepata viongozi wanaokula kwa urefu wa kamba! Subiri Riziwani ajimegee kwanza ekari zake! Vipi kwanza hapo ulipo kuna umeme?
  5. John4440

    Abraar (Waja wema) Empowerment

    Hawa ni matapeli kuweni makini!
  6. John4440

    Serikali iingilie kati wizi unaofanywa na Halotel

    Niende moja kwa moja kwenye mada. Halotel katika menu ya weekly mega bundle ambayo ulikuwa ukipatiwa dakika 30 mitandao yote dakika 30 halotel na mb 1000 waliamua kukipunguza mpaka kufikia mb 600 kwa wiki. Kama hiyo haitoshi jana jioni waliamua kudanganya watumiaji wake kwa kuandika kwamba kwa...
  7. John4440

    Rais Samia: Kama haumpendi Rais aliyeko, penda nchi yako

    Ona hii mbuzi inakuja kuandika upumbavu gani hapa! Unalinganisha minority na majority ya watanzania?? Watu kama nyie ilitakiwa mnyongwe Sent using Jamii Forums mobile app
  8. John4440

    Wabunge wa JMT msipompa 'Uspika' Dk. Tulia Ackson hakika 'nitawadharau' mpaka dunia itakapopinduka

    Umeandika Upumbavu mtupu! Umelipwa shilingi ngapi??
  9. John4440

    Maandamano ya wananchi kumuunga mkono Spika Ndugai

    Ukitaka kujua ujinga wa watanzania mfano mzuri ni hawa hawa wanaojibu hapa.Uoga na ujinga! Eti nenda ukapigwe na polisi! Haa! Ina maana tunakosa uzalendo kiasi hiki? Nawashangaa sana watu wanaocomment negative kwenye post hii
  10. John4440

    Maandamano ya wananchi kumuunga mkono Spika Ndugai

    Nipo Tayari kuandamana
  11. John4440

    Mwisho wa Magufuli na Ndugai: Mungu anaisafisha Tanzania

    ******ko labda uliteseka wewe
  12. John4440

    Viashiria: Huenda Rais Samia atakuwa dikteta kuliko Hayati Magufuli

    Ukristu unaruhusu kuua?? Acheni unafki nchi inapotea mkiwa mnaona alafu bado mnaongea ujinga. R.I.P MAGUFULI
  13. John4440

    Viashiria: Huenda Rais Samia atakuwa dikteta kuliko Hayati Magufuli

    Marekebisho: MAGUFULI hakuwahi kuwa dikteta Bali alikuwa mnyenyekevu kipenzi cha watu na mtetezi wa wanyonge
  14. John4440

    Tuambie Unamiliki Gari bila kusema direct kwamba Una gari

    Air freshener ipi ni nzuri na inadumu kwa muda mrefu? Hii nimenunua juzi juzi tu imeshaisha
  15. John4440

    Baada ya maneno haya ya Rais Samia, kama ni timamu, je, tumshauri to do "The needful?" au akomae nao, till they do him away?

    Unaanzaje kuuliza wakati ilikuwa wazi kwamba gharama za kuunganishiwa umeme ilipungua mpaka 27,000?? Ila sasa kama inarudi 320,000 lazima tuhoji
  16. John4440

    Baada ya maneno haya ya Rais Samia, kama ni timamu, je, tumshauri to do "The needful?" au akomae nao, till they do him away?

    Nitafurahi sana Speaker akikaza mpaka mwisho. Tena ikibidi wakati wa bunge aendelee kuhoji uhalali wa tozo na mikopo mpaka kieleweke
Top Bottom