Search results

  1. UMUGHAKA

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  2. UMUGHAKA

    Professor wa money heist ni zaidi ya Michael Scofield

    Hivi huwa mnatoa wapi ujasiri wa kumfananisha MICHAEL SCOFIELD na hizo taka taka?
  3. UMUGHAKA

    Story ya kweli: Vijana tujifunze kuchunguza wachumba kabla ya kuwageuza kuwa wake

    Mkiambiwa muache kuoa wanawake wa Kaskazini hamuelewi,shauri yenu
  4. UMUGHAKA

    Msaada: Zawadi kwa atakayeweza kuwatambua watu hawa pichani

    Swali langu ni kwamba 1.Ndani ya hiyo nyumba hakukuwa na kamera nyingine iliyowanasa vizuri?,maana naona ni kamera ya nje tu. 2.Jaribu kueleza ni nini kimetokea,unaposema arm robbery pasipo kueleza kiundani unatuacha na maswali!. 3.Nadhani kuleta huu uzi hapa ni kuhitaji msaada,sasa wewe...
  5. UMUGHAKA

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Ndugu zangu kama bado mnabeti kwa kufuata majina makubwa itakula kwenu,hivi kweli kwasasa kuna mtu anampa Barca ashinde?,serious? Mtaendelea kila siku kupigwa na wahindi mpaka mchakae
  6. UMUGHAKA

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Hivi bado kuna mtu anambetia Barca?,hawa ni wakuwaua tu!,mechi ijayo atakuwa na Granada,niwape ushauri wa bure,mpeni Granada ashinde au draw
  7. UMUGHAKA

    TTCL Corporation: Support thread (Maswali, ushauri na malalamiko)

    TTCL Customer Care kunani leo tarehe 4.1.2022 Dar es salaam?,mbona leo network ni shida sana?,tangu asubuhi hakuna kitu kabisa!!. Shida ni nini?,Je kuna tatizo?. Nimejaribu kutumia line za mitandao mingine naona network ni nzuri,tatizo nikitumia line ya TTCL kwenye network yaani haipo kabisa...
  8. UMUGHAKA

    TANESCO NINI TATIZO?

    Heri ya Mwaka mpya wanafamilia wote wa JF. Umeme.....umeme......umeme......umeme....!!,yaaani ni kero......kero......kero......kero.....kero[emoji45][emoji45][emoji852]! Ndugu zangu ninaumia sana leo tarehe 1.1.2022 mwaka mpyaaaaaaaaaaaaa! Halafu hakuna umeme kuanzia saa 8 usiku,hivi tatizo...
  9. UMUGHAKA

    Ni wapi kwenye Biblia inataja asili ya mtu mweusi?

    Mimi ninachojua ni kwamba YESU kristo ameniokoa kutoka dhambini!. Mambo ya rangi ya ngozi yangu hayatonisaidia chochote!! AHSANTE MUNGU WANGU KWA KUMTOA MWANAO WA PEKEE YESU KRISTO AKAFA KWA AJILI YANGU[emoji120]
  10. UMUGHAKA

    Hii nchi haiishiwi vituko, Kumbe watu wana hela za kuchezea

    Mi bado najiuliza!! Hivi kinachowauma hapo ni hiyo hela laki sita au kukaa kwenye gari mwenyewe? Mbona haya mambo niya kawaida!,yaani mtu apambane mwaka mzima kwa kudunduliza vihela vyake halafu hata matumizi ya mwisho wa mwaka mmupangie?,acheni watu wafurahie maisha!!. Yaani bado najiuliza...
  11. UMUGHAKA

    Vodacom Nitawashtaki

    Ni MAJIZI mkuu
  12. UMUGHAKA

    Vodacom Nitawashtaki

    Watafute kihalali mkuu siyo kuibia watanzania,mbona sisi hatuwaibii wao,kama ni mikopo(SONGESHA) tukikopa tunalipa kwa wakati na riba juu,kwa kifupi waache UJAMBAZI
  13. UMUGHAKA

    Vodacom Nitawashtaki

    Ndo kitakachofuata mkuu
  14. UMUGHAKA

    Vodacom Nitawashtaki

    Hawa wajinga wameshatuona watanzania mabwege sana,yaani pamona na rundo la huduma mbovu bado wanatuibia,we ngoja najua ipo siku itawagharimu na hawataamini wanachokifanya
  15. UMUGHAKA

    Vodacom Nitawashtaki

    Wezi wakubwa hawa,mkuu huwezi amini sijawahi jiunga na huduma hizi za kijinga kwasababu huwa naelewa zinakula salio bila sababu ya msingi!,na wameshajua watanzania wengi hawafuatilii na hata wakifuatilia watabaki kuumia tu moyoni,hivyo wanakuungwa bila wewe kujua na wanaanza kufyeka salio. Hebu...
  16. UMUGHAKA

    Vodacom Nitawashtaki

    Wahuni sana na wamekuwa wezi wakubwa!,mimi nilikuwaga nikiona watu wakilalamika nilikuwa nachukulia poa sana nikidhani uenda watakuwa wanawasingizia,kumbe ni kweli tunaungwa kwenye huduma ambazo hatuzielewi na wanalamba salio!!,huu uhuni haukubariki
  17. UMUGHAKA

    Vodacom Nitawashtaki

    Leo nimechafukwa kupita maelezo! Hivi nyie Vodacom Tanzania kwanini mnaniibia? Kwanini mnaniunga na huduma bila ridhaa yangu na kuanza kufyeka salio langu? Cha kusikitisha nilipowapigia watoa huduma wenu (customer care) wanasema eti nilijiunga na huduma inaitwa SOKA LETU, jamani Vodacom...
  18. UMUGHAKA

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Chelsea alianza kwa mbwembwe kwenye ligi ila nina wasiwasi asipokuwa makini timu yangu ya Arsenal watamshusha[emoji23][emoji23][emoji23]
  19. UMUGHAKA

    Waafrika wengi tunaishi kama mifugo

    Nikukumbushe tu! Ukiwa na watoto zaidi ya 2 hao si watoto tena bali ni mifugo!![emoji23][emoji23][emoji23] #Usipobadilikatutakubadilisha #Tighabhatemwe
  20. UMUGHAKA

    HAIKUBALIKI

    Wanawake huku mlikofikia nadhani ni kubaya zaidi!!. This is too much!! #Usipobadilikatutakubadilisha #Tighabhatemwe
Top Bottom