Search results

  1. Unique Flower

    Hii shule imenikosha wamefanya vizuri

    Weee nikweli
  2. Unique Flower

    Hii shule imenikosha wamefanya vizuri

    Mmh! Wewe wivu
  3. Unique Flower

    Hii shule imenikosha wamefanya vizuri

    4m4 ulipata ngapi??
  4. Unique Flower

    Hii shule imenikosha wamefanya vizuri

    Labda somo la mapenzi
  5. Unique Flower

    Hii shule imenikosha wamefanya vizuri

    Nimefurahishwa n haya matokeo
  6. Unique Flower

    Nimeanza kumpenda msichana mwingine

    Asantee mkuu nitaipataje
  7. Unique Flower

    Nimeanza kumpenda msichana mwingine

    Mi sitoagi naniliu yangu ovyo kwanza katakufa
  8. Unique Flower

    Nimeanza kumpenda msichana mwingine

    Umejibu vizuri sana best kali ya mwaka hasa wakwanza kanamdomo sana anadakiaga nyuzi za watu sana kananiboaga .
  9. Unique Flower

    Wadada/wanawake msijidanganye kwa hili

    Kama wanajua majukumu yao hawakimbi ni marioo ndio watakimbia
  10. Unique Flower

    Wadada/wanawake msijidanganye kwa hili

    Ila kutumika unatumika shida zako hatimizi halafu zake unamtimizia hadi raha . Ndio wale mnakufa na stress
  11. Unique Flower

    Wadada/wanawake msijidanganye kwa hili

    Nimekaa sana kuwavumilia halafu mwisho wa siku wanaenda kwa mwanadada hata hana hadhi anapewa zile jasho zangu seriously?? Kwanzia kipindi hicho unaonjeshwa pipi unachunwa
  12. Unique Flower

    Nimevunja ndoa ya mtu moyo wangu safi

    Sisi wanawake tunakuwaga na viherehere.
  13. Unique Flower

    Wadada/wanawake msijidanganye kwa hili

    nonsense nimegoogle mie mjanja wewe zuzu halafu upo kama waleee wanaochukuliwagwa vituti
  14. Unique Flower

    Nimevunja ndoa ya mtu moyo wangu safi

    Kama sio mzinifu hapo sawa ila inamuumanini kama anazini dawa ya mwongo fupi basi mimi hainihusugi maisha ya mtu kwa sababu huyo mtu unayemuangamiza today tomorrow he or she will help you . Usingemuharibia ungefanya hivi ungemuita nakumkanya . Ila kwasababu alijiona mwamba basi nawewe...
  15. Unique Flower

    Wadada/wanawake msijidanganye kwa hili

    Sawa ila raha ya mume nikuchunwa period
Top Bottom