Search results

  1. manndungu

    Naomba kufahamu wizi wa magari unafanyikaje

    Unataka kuwa mwizi wa magari hivyo
  2. manndungu

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Jamaa alifanyiwa mchezo na wabush hakuelewa, pale alitegwa kwa kuletewa malaya ili anunue bia walikuwa wanajua udhaifu wake
  3. manndungu

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Sio kimasihara ulinunua mbususu
  4. manndungu

    CRDB badilikeni, tutawakimbia sana msipoangalia

    Samahani naomba kujua ukiweka hela katika saving account wanakata shilingi ngapi kwa mwezi au makato yao yakovipi kwa ujumla
  5. manndungu

    Nimependwa na dada muuza mihogo, nifanyaje?

    Wewe unafanya kazi gani??
  6. manndungu

    Nampenda lakini sina maisha

    Sasa huyo jamaa hata hizo buku mbili ni shida kwake
  7. manndungu

    Watu 9 wafariki dunia katika ajali iliyohusisha Hiace inayopeleka Magazeti Mbeya

    Kwamba abira wanachanganywa na hayo magazeti au?
  8. manndungu

    Watu 9 wafariki dunia katika ajali iliyohusisha Hiace inayopeleka Magazeti Mbeya

    Naomba kuuliza hivi haya magari ya kubeba magazeti yanaruhusiwa kubeba abiria pia?
  9. manndungu

    Tamthiliya: Challenge Made - Sehemu ya 1

    Bonge la story. Big up
  10. manndungu

    Tamthiliya: Challenge Made - Sehemu ya 1

    [emoji848][emoji848]
  11. manndungu

    Jitizame kama umerogwa ukiwa nyumbani kwako

    Hivi udi na ubani sio vitu viwili tofauti?
Top Bottom