Search results

  1. AKILI TATU

    Biashara yangu imefilisika mtaji kutoka milioni 50 hadi 15. Nifanye nini?

    FUGA NGURUWE, UTAKUJA KUTOA USHAHIDI WA MAENDELEO HAPA
  2. AKILI TATU

    Jinsi baadhi ya Media zinavyokuza tabia zisizofaa

    Mzee baba unaonyesha wewe mtaalamu Sana kwenye eneo hilo...so mabamsa wote ni magasho!?
  3. AKILI TATU

    Ijue sayansi ya upara na uwezekano mkubwa wa kuutibu kwake

    Sawa..dawa ya kienyeji ni mboji la ng'ombe au mtoto mchanga
  4. AKILI TATU

    Utajiri wa Diamond Platnumz...

    duh..umemaliza yani au sio?
  5. AKILI TATU

    Awamu ya pili ya mkopo wa HESLB ilitakiwa kutolewa leo tarehe 21 Oktoba?

    Jana mbona hawakutoa kitu...au niko out of date jameni? hata kwenye link ya news zao hakuna pale
  6. AKILI TATU

    Hali tete Simba: Mo apaniki tena, aushinikiza uongozi uchukue hatua kwa mechi ya leo

    Aisee umuache Kagere alafu ubaki na Mugalu ambaye kwenye nafasi kumi afungi hata moja ..sasa hiyo itakuwa akili au matope?
  7. AKILI TATU

    Samsung Galaxy S21 Ultra ni habari nyingine

    Maisha ya ujana haya....siinagi umuhinu wa simu mpya while kama uliyonayo unafanya Kazi
  8. AKILI TATU

    Mightier nikiwa nasema kuwa Yanga SC Kumeshavurugika, kuna Fukuto na Uadui wa chini chini kwa Watendaji muwe mnanielewa tafadhali

    Mzee baba unechamba..tena umechanja na mchanga au migomba..Kwa taarifa yako tu unaweza ukawa sahihi kwenye mengine ila sio kuhusu Manara eti kasusa kuipromot mechi ya leo..game ya leo haina Mwenyeji..hakuna timu itakayopata mapato...hata thumni..ni mechi ya kijamii..iko chini ya TFF so mwenye...
  9. AKILI TATU

    Upotoshaji kuhusu mizimu

    MUNGU AKUPE REHEMA YA KUJUA KWELI, By the way hata yao wazungu nao hufa..so nao pia wanakuwa mizimu sio!? So nao wanawaabudu Kama unavyotuambia hapa kuhusu africans tuitunze mizimu!? Mzee..kilichokufa kimekufa..ni sawa na mwembe uliokauka..usitarajie mwembe yataota juu yake.
  10. AKILI TATU

    ELIMU YA HISA: Simba wakipata bil40 za Azam basi 49% ni za Mo Dewji

    Duh.sidhan Kama ni kweli haya
  11. AKILI TATU

    Lecturers wanatumalizia dada na wadogo zetu

    We umoena hao lectures pekee yao..mbona huseni.. wanafunzi wanaowekana kinyumba..kama.mmke na mume...mzazi unalipa ada..home mnakula.maharage miaka mitatu kusomesha kijana ama.binti kumbe chuoni ni mke wa mtu..anapikwa na kupakuliwa na wwnzake... It's so hurt aisee...wanafunzi wengi wa vyuo now...
  12. AKILI TATU

    Msaada jinsi ya kuweka blog banner ambayo ni responsive

    But how maana naona many blogs , mfano michuzi, Saleh jembe, binzuber ads banner zao ziko responsive !? Nataka ziwe Kama vile kwenye blog yangu pia how can I do like that!?
Top Bottom