Search results

  1. L

    Kauli tata Mei Mosi 2019

    Unamaanisha watanzania wote ni wakimbizi,Rais tu ndiye mtanzania? Looooo!!!! Jamaa nchi INA vichaa wasioweza kupona
  2. L

    Barua kwa Mfanyakazi wa Tanzania, Mei Mosi 2019

    Wamewekwa kwa nguvu ya serikali,na wanalipwa ziada toka huko
  3. L

    Mheshimiwa Rais Magufuli Mei mosi hatutaki kusikia haya...

    Vyama vya wafanyakazi wa nchi hii ni tatizo hasa viongozi,viongozi wa ivi vyama wana maisha mazuri kuliko wana chama wao kuwa wako kwenye payroll kila mwezi. Ungekuwa Kenya Leo mabango yangesomeka tofauti,lakini Tz wakitishwa kuwa nitatengua viono,wanafyata mikia
  4. L

    Rais Magufuli aleta neema wilayani Kyela Msikiti wachangiwa mamilioni ya ujenzi, CCM yatoa sh 1 milioni Chadema hawana mchango

    Bwana mdogo hebu jitie akili kidogo. Siongelei kulima kwa wingi, Bali kilimo cha chakula cha kulisha mwaka mzima,pia siongelei MAHINDI tu Kijana. Mimea ya chakula ni pamoja na uwele,mtama Mpunga na jamii ya mikunde. Magugu wanalima Mpunga,mwaka wakikosa kwa sababu ya ukame utasema hawatakuwa na...
  5. L

    Rais Magufuli aleta neema wilayani Kyela Msikiti wachangiwa mamilioni ya ujenzi, CCM yatoa sh 1 milioni Chadema hawana mchango

    Wewe ndiye kichaa wa kwanza nchi hii. Dodoma nimeishi,MAHINDI yalimwa nami nilisha Lima maeneo ya mmoja na songambe, mpwpw pia inatoa mahindi bahati na singida ni maeneo ninayoyafahamu vizuri. Unaongea ukiwa una kula kwa baba na mama yako
  6. L

    Rais Magufuli aleta neema wilayani Kyela Msikiti wachangiwa mamilioni ya ujenzi, CCM yatoa sh 1 milioni Chadema hawana mchango

    Mvua zinanyesha wakati MAHINDI yameshakauka pumbavu zako. Nenda kaseme maneno hayo babati manyara dodoma kiteto kama wasipokugawana viungo vya mwili wako!!
  7. L

    Ni wakati sasa Rais Magufuli kurudia mchakato wa katiba uliokwamishwa makusudi na CCM

    Saalam jf! Mods uacheni Uzi wangu tena msiunganishe na mwingine wowote please. WE DARE TO TALK OPENLY. Toka mwanzo wa kuingia madarakani Rais magufuli amekuwa akitamka Mara nyingi kuwa, 1. Mtetezi wa wanyonge na mlinzi wa raslimali za watanzania. 2 Tanzania ni tajiri,anataka iwe donor...
  8. L

    Rais Magufuli aleta neema wilayani Kyela Msikiti wachangiwa mamilioni ya ujenzi, CCM yatoa sh 1 milioni Chadema hawana mchango

    Wataalam wa kukadiria, hebu fanyeni makadirio ya gharama za msafara wote pamoja na hela zinazomwagwa kama mtama mbele ya njiwa,maana naona kama siyo serikali yote IPO huko basi NUSU yake.
  9. L

    Rais Magufuli aleta neema wilayani Kyela Msikiti wachangiwa mamilioni ya ujenzi, CCM yatoa sh 1 milioni Chadema hawana mchango

    Mkuu kwakuwa nimegusa ugawaji hela kwenye msafara wa mwenyekiti wako,ukajisahaulisha kwa muda kuwa kuna maeneo mengi ya nchi yamekosa mvua na kuna hatari kubwa ya njaa.!! Mche Mungu ili uone,kuuseme na kuuishi ukweli,ondokana na ushetani,upovu na uziwi unaosababishwa na siasa maslahi. Dodoma...
  10. L

    Rais Magufuli aleta neema wilayani Kyela Msikiti wachangiwa mamilioni ya ujenzi, CCM yatoa sh 1 milioni Chadema hawana mchango

    Kama hujui kuwa nchi imekubwa na ukame mikoa mingi basi wewe siyo mtanzania. Utakuwa muangola au mmalawi
  11. L

    Rais Magufuli aleta neema wilayani Kyela Msikiti wachangiwa mamilioni ya ujenzi, CCM yatoa sh 1 milioni Chadema hawana mchango

    Amejiandaa la baa la njaa linakokuja mbele,au serikali haina shamba au jiko!? Mnagawa hela kwenye nsafara wakati maeneo mengi yamekosa mvua mimea ya chakula imeungua na jua. Je mmejiandaa kuwahami watakaoathirika na njaa?
  12. L

    Rais Magufuli aleta neema wilayani Kyela Msikiti wachangiwa mamilioni ya ujenzi, CCM yatoa sh 1 milioni Chadema hawana mchango

    Unataka aruhusu nani? Mnasema tamko la Rais ni sheria,tamko liko juu ya katiba? ACHENI WOGA KAFANYENI SIASA
  13. L

    Ukiona Mtu anashabikia Ubabe Wa CAG

    Ulitaka alifanyie tathimini ya aina gani!! Yale anayopendekeza bunge lisipoyafanyia kazi,hayatoshi kuwa tathimini? Jamani muwe muwe mnafikiria na kutafakari nini cha kukomenti,vinginevyo mnaonekana majuha
  14. L

    Ukiona Mtu anashabikia Ubabe Wa CAG

    Cag aliteuliwa na chadema? Mlipomteua hamkujua kuwa ni cdm? Tiss inafanya kazi gani? Kama ndivyo mteuzi ni cdm,huko ccm anawadanya tu
  15. L

    kwa papaaa zahera, mazembe vs as vita ni vichekesho

    Bange zinakufanya kazj
  16. L

    CAG anatakiwa kutangaza kuachia ngazi mapema

    Kwa maana hiyo unatuhakikishia serikali hii haina utaratibu wa kuzitumia pesa za wavuja jasho? Mnajikanyaga tu kutoa majibu juu ya pesa zetu. Mbona hayo ya taratibu za matumizi hazijakamilika huko nyuma hayakuwepo?
  17. L

    Mark Mwandosya: Wiki nzima tumekosa mvua lakini leo kwa ujio wako Rais Magufuli tumepata mvua ya ghafla na hii ni Baraka

    Magufuli anatisha, hakuna cha mkapa,kikwete shein,karume wala nani! Mbele ya magufuli wanatetemeka tu huku jasho likiwatoka. Amaa! Kweli
Top Bottom