Search results

  1. M

    Niwaulize wanaccm wenzangu, kwani Spika Job Ndungai amekosea nini?

    KOSA lake Ni hao covid 19, Wakati wa JPM hakuwah kusema
  2. M

    Nilichoshudia leo kwa wanawake wanaojiuza

    Nyanya ni Ile Ile location ndo inapanga Bei iwe mliman city or mabibo.....
  3. M

    Mjue Mungu wa Freemasonry

    Nitajie mifano ya hizo nguvu unazoweza kuzipata
  4. M

    Mjue Mungu wa Freemasonry

    Mungu aliyemuumba adamu VS MUNGU SOPHIA.KAZIKWELIKWELI
  5. M

    Maneno na kauli za Masikini wanapojifariji

    Lazima bills zilipwe na msosi ULETWE mezani...
  6. M

    Maneno na kauli za Masikini wanapojifariji

    Fanya yote lakini pesa ya kula,kulala,na KUPUSH life iwepo
  7. M

    Nape Nnauye: Kiroboto ulishindwa akiwepo godfather, utaweza leo?

    Mwanasiasa mwenye nguvu bila backup ya MFUmo Ni KAZI BURE.CCM PLUS MFUMO hakuna chama wa mwanasiasa anaweza ishinda CCM
  8. M

    Iwapo Nape anamaanisha Magufuli ni GodFather wa PolePole atastahili kuomba radhi mapema

    Mazuri yoote ya MAGUFULI mfano UWAJIBIKAJI,msimamo yanafutwa na machache ya kikinga wasiojulikana kuteka,kutesa,kupoteza watu Ni hapo TU yanafuta mema yote
  9. M

    Kesi ya Mbowe: Ushauri wa Mbatia kwa Rais Samia

    CHUKI BINAFSI TATIZO JINSIA YA KIKE NA KATIBA MPYA NI CHUKI TU NO UGAIDI
  10. M

    Aina nne za Wanawake Michepuko

    All in all michepuko haifai japo kuchepuka lazima,yaaani Ni Bora one night ctendi KULIKO kugandana
  11. M

    Kuna mpasuko mkubwa ndani ya CCM. Je, sisi wapinzani tutanufaika 2025?

    Naunga mkono HOJA..Hawa waishiage kwenye uwaziri
Top Bottom