Search results

  1. Mwakapumbu

    Swali: Eti wanawake wana Bikra Ngapi?

    Hizo sizijui aisee
  2. Mwakapumbu

    Wauza smartphone tukutane hapa

    Brand New Azumi mobile ipo sokoni bei 150k
  3. Mwakapumbu

    Mke wa rafiki yangu kanirushia uchi wake whatsapp kimakosa

    Kwahyo uchi wake unajua vizuri hata ulivyoona tu picha ukajua huu wenyewe
  4. Mwakapumbu

    SEX AND FEELINGS

    Sawa
  5. Mwakapumbu

    Siku gani ulichacha hutaisahau?

    😂😂😂😂
  6. Mwakapumbu

    Siku gani ulichacha hutaisahau?

    Likoje
  7. Mwakapumbu

    SEX AND FEELINGS

    Mpe tu kidogo kwani ni nini mbaya
  8. Mwakapumbu

    NAOMBA USHAURI WAKUU

    Kwani uliona shida gani kumwambia siku ya kurudisha? Ujue sio kila kitu mnaleta huku Jf tunachoka kukoment bwana
  9. Mwakapumbu

    Utaratibu wa talaka ukoje?

    Hizo za serikali si unamwambia tu kuanzia leo nimekuacha
  10. Mwakapumbu

    Siku gani ulichacha hutaisahau?

    Ameen mtumishi wa Mungu
  11. Mwakapumbu

    Gossip: Rais Magufuli anaweza asimtengue Waziri Mhagama kwa sababu zake binafsi..

    Umeanza vizuri ukaharibu mwishoni kwa kuweka ushakunaku
  12. Mwakapumbu

    Ushauri: Nataka nioe Binti wa Kishua

    Bint wa kishua ndio yupoje?
  13. Mwakapumbu

    Siku gani ulichacha hutaisahau?

    Aisee bado nimechacha hali haijatengamaa
  14. Mwakapumbu

    Mliopanda vyeo (maboss), acheni tabia hii

    Hawajui na wewe ni boss wa kesho
  15. Mwakapumbu

    Mliopanda vyeo (maboss), acheni tabia hii

    Hawajui na wewe ni boss wa kesho
  16. Mwakapumbu

    NIDA wameandika mimi ni Female wakati mimi ni Male

    Jina lako litakuwa la kikekike
  17. Mwakapumbu

    Mimi ni kijana wa miaka 24 na sijawahi kufanya mapenzi toka nizaliwe. Je, kuna madhara? Kama yapo ni yapi?

    Kutakuwa na mdhara kama unapiga punyeto lakini kama hupigi na hujawahi kufanya mapenzi hamna madhara bali siku ukianza kufanya utakuwa huna uzoefu(underdog), kwahyo performance itakuwa chini sana
Top Bottom