Search results

  1. C

    Vijana someni Uuguzi, una fursa nyingi

    Kwahiyo kazi ya md ni kutibu stis,na kwashiorkor tu ebu kua serious chief? Mahitaji ya md bado ni makubwa Kuna mashirika mbalimbali yanayotaka hao mds ,kufundisha vyuo vya Kati kunataka mds etc usiwakatishe tamaa watu wanaopenda hiyo kozi .Kama unesi mtu asome akitaka
  2. C

    Nahitaji Mtu wa kupiga window 10 anayepatikana Shinyanga

    Yani mtu anadhani akikupa huduma mbovu anatajirika kumbe anajiharibia jina
  3. C

    Nahitaji Mtu wa kupiga window 10 anayepatikana Shinyanga

    Katika maisha Kaka mondela inabidi kujifunza Mambo mengi la sivyo utawanufaisha watu Sana hata kuweka switch mpya ukutani ,kurekebisha bomba ni vitu ambavyo inabidi kujua ukisema uite fundi utakimbia Yani fundi anataka apate pesa ambayo hata yeye hawezi kuitoa kama angekua mteja
  4. C

    Nina tatizo la kujamba kila baada ya dadika mbili au Tatu naombeni msaada

    Kwahiyo Kama kila baada ya dakika mbili unajamba je ukiwa unakula au uko na mabosi ushuzi unatoka tu wenyewe pia?au Kuna mtu ulitofautiana nae ndio akasema akuchawie? Anyway ushuzi wa kila baada ya dakika mbili ni kitu kisicho kawaida na ni dalili ya magonjwa mbalimbali ya tumbo nakushauri...
  5. C

    INAUZWA Jipatie sabuni zitokanazo na mazao ya nyuki

    Matatizo mengi ya ngozi husababishwa na matumizi ya sabuni na vipodozi vyenye kemikali mingi pamoja na miale ya jua katika maisha ya kila siku. Faida ya matumizi ya sabuni za mazao ya nyuki ni: 1) Huboresha ngozi kuipatia virutubisho vinavyoondolewa na kemikali za vipodozi vingine 2) Huondoa...
  6. C

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Nina visa atm card ya crdb Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
  7. C

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Hivi huwezi kuweka na kutoa pesa kwa visa? Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
  8. C

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Shukrani kaka Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
  9. C

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Una deposit vipi mkuu 1xbet Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
  10. C

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Niliweka bro tuko pamoja[emoji120] Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
  11. C

    Mgawanyo wa fedha kwa wanafunzi wa mwaka wa kwanza 2021/2022 ni kilio kitupu kwa walio wengi

    Aisee kweli Yani ni shida tupu mkopo wenyewe kuulipa tabu Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
  12. C

    Mikopo awamu ya tatu tayari

    Awamu ya nne hi walisema leo tarehe 29 Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
  13. C

    Mgawanyo wa fedha kwa wanafunzi wa mwaka wa kwanza 2021/2022 ni kilio kitupu kwa walio wengi

    [emoji120] Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
  14. C

    Mgawanyo wa fedha kwa wanafunzi wa mwaka wa kwanza 2021/2022 ni kilio kitupu kwa walio wengi

    Wengine hata hiyo kidogo hatujapata Hadi sasa Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
  15. C

    Awamu ya pili ya mkopo wa HESLB ilitakiwa kutolewa leo tarehe 21 Oktoba?

    Isije ikawa Kama awamu ya pili tunasogezewa tarehe mbele kumbe wengine wameshapata Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
  16. C

    UTEUZI: Rais Samia Suluhu Hassan amteua Prof. Penina kuwa Mwenyekiti wa TCU

    Professor kihampa nayeye ana cheo gani pale sio mwenyekiti? Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
Top Bottom