Search results

  1. M

    Ndoto inanitabiria mabaya

    Asante Sana kwa ushauri wako
  2. M

    Ndoto inanitabiria mabaya

    Asanteni wadau kwa ushauri wenu, itanibidi niufanyie kazi
  3. M

    Ndoto inanitabiria mabaya

    Asante Sana kwa ushauri
  4. M

    Ndoto inanitabiria mabaya

    Habari wanajamvi, naimani mko poa, Moja kwa moja kwenye mada, Kuna kipindi niliota ndoto ya namna hiii, ndoto yenyewe ni ya shule yaani niliota Niko shuleni Advance, sikuwa na imani mbaya na ile ndoto mpaka ilipokuwa inajirudia. Hapo ipinishtua nakuanza kuulizia maana yake ni ipi, majibu...
  5. M

    Changamsha akili

    We unafika hadi mingapi muona mbali
  6. M

    Changamsha akili

    Habari Wana jamiiforum. Nawarudisha shule SWALI, Nina umri wa miaka 20 sasa na umri wa baba ni mara mbili ya umri wangu. Nikiwa na miaka 50 je baba atakua na miaka mingapi. Nawakaribisha GREAT THINKERS Update ya jibu Haya Nikiwa na miaka 20 umri wa baba ni 40( mara mbili ya umri wangu)...
  7. M

    Nimesoma Industrial Engineering Management, natafuta nafasi ya kazi au kujitolea

    Sijajibu kipi mbona mmejikita kwenye kukosoa tu bila hoja
  8. M

    Nimesoma Industrial Engineering Management, natafuta nafasi ya kazi au kujitolea

    A motivated, adaptive, and responsible ndustrial engineering maagement graduate seeking a position within which i will utilize my proffesional and technical skills. I have recently graduate at Mzumbe university taking Bsc in industrial engineering management and i currently looking to apply my...
  9. M

    Watanzania tusipounganisha mitaji tutadhibitiwa na Wachina na Wazungu

    Unashauri nn kifanyike Mana nchi ni yet sote
  10. M

    Nimeota nanyongwa

    Sawa lakini haifai kulidharau swala kama hili
  11. M

    Nimeota nanyongwa

    Ushauri
  12. M

    Nimeota nanyongwa

    Habari wanajamii, Usiku wa kuamkia leo nimeota kitu cha kutisha sana, nimeota kuna mtu ananinyonga shingoni kwa muda wa kama dk 1 hivi nikapambana akakimbia. Inawezekana nimwana kilinge anajambo lake kwangu. Msaada wenu nimuhimu dhamiri yake/yao isinipate.
  13. M

    Hatimaye nimepata mke bora kutoka Badoo

    Kule nilipata mtoto bikra
  14. M

    Hiki ndio kilichonisababisha kupima VVU

    Habari wana jamvi, natumai hamjambo. Niende moja kwa moja kwenye mada Ilikua ni siku ya alhamisi shuleni x nilipokua A - level mida flani hivi ya jioni nimetoka zamgu kupiga kujisomea narudi bwenini, kuingia kwenye room ninapolala nikakuta kuna ugomvi wa masela wawili wote wa ile room. Kwakua...
  15. M

    Msaada: Kuku wangu wanavimba sehemu za usoni

    Habari zenu wa jf, kuku wangu wamepatwa na ugonjwa nisiouelewa. Wanavimba sehemu za usoni. Msaada wenu wana jamii
  16. M

    Natafuta ajira za viwandani katika maeneo haya

    Habari zenu Wana jf, kijana wenu fresh from school natafu ajira kwenye angle zifuatazo kiwandani Quality control Production plan and control Project management Asanteni
Top Bottom