Search results

  1. ibby

    Ni kweli hela ya mwanamke haihesabiki kwenye bajeti ya familia?

    The guy ask me.. If ur wife got 1000 and u have 1000 wat could be the total!? 1000+1000=1000 nika mwambia hapana how come?? Mdau kapatia au kakosea!?
  2. ibby

    Ushauri wenu

    Habar za saa izi Mimi nikijana wa miaka 33 na ninamke, miaka 4 sasa na nina mtoto wa miaka 2 mambo yamebadilika bada ya kudai kwamba naithamanisha familia yangu kuliko yake akawa anacukizwa kuona mimi niki ipa sapoti familia yangu kazuwa visa badae kakata mawasiliano na ndugu zangu toka kwa...
  3. ibby

    Maisha baada ya Kustaafu

    Habar Zenu waheshimiwa: Nianze na Wanaume wenzangu, tufanye kazi kwa bidii tutafute hela ili uzee wetu tuwe na uwezo wa kujitegemea. Hakikisha kwenye uzee wako una pesa zako mwenyewe za kukufanya usurvive. Sahau kuhusu watoto, na mama yao kwamba watakutunza. Wewe ndiye stranger pekee kwenye...
  4. ibby

    Ushauri: Kaolewa mwaka wa tatu sasa mume ni muhuni, anamnyanyasa na anafukuza

    Habari zenu wakuu, Natumai nyote mpo salama, Kiufupi nahitaji ushauri wenu, Mimi nina dada yangu kaolewa mwaka wa tatu sasa hivi sasa jamaa kamuoa ni mtihani mtupu anapenda wasichana sana, manyanyaso ya kila siku kwa dada na anaambiwa aondoke ila bado anadai anampenda jamaa. Isitoshe...
  5. ibby

    Ukumbusho: Mwezi mtukufu wa Ramadhani umekalibia

    habar zenu waku!naiman mpo salam kabsa,,nacukua fursa hii kutoa kma ukumbusho ,,kwa ndugu zang wa ki islam ,,kwamba mwezi mtukufu umekaribia (Ramadhan)tujianda eni kwakukisogeza kwa Mungu zaidi na kuzidisha matendo mema yatakayotufa tutapo ondoka katik dunia hii ,,tumche Mungu kila nyakati si...
  6. ibby

    Naomba ushauri, mke wangu anakasirika hovyo

    Habari za hizi saizi wanajamvi, Naombeni ushauri, Kuna jambo fulani nashindwa kulielewa kwa mke wangu, mke wangu ana mambo ya kujigumua. Mfano mmepangilia kwenda sehemu naye (out) ukafanya any kind of mistake as human being tayari anakasirika fasta na anakwambia siendi tena nenda mwenyewe. So...
Top Bottom