Search results

  1. R

    Serikali yamwekea pingamizi Mbowe kesi aliyofungua dhidi ya DPP, AG na IGP

    Yes kulingana na kutokuelimika kwako na kujua vema ulimwengu wa sasa ulivyo.
  2. R

    Serikali yamwekea pingamizi Mbowe kesi aliyofungua dhidi ya DPP, AG na IGP

    Kesho yako is around the corner. Umeishasahau kada mtiifu HAMZA???????????????????????????????? Consult the Big Man Sabaya and others.
  3. R

    Serikali yamwekea pingamizi Mbowe kesi aliyofungua dhidi ya DPP, AG na IGP

    Ukifungua kezi za kubambikiza ambazo hata Rais anajua wanafanya na amewaonya kwa ujinga huo, lazima zipingwe mahakamani. Labda kama ndiyo sera yako na chama chako husika!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  4. R

    Serikali yamwekea pingamizi Mbowe kesi aliyofungua dhidi ya DPP, AG na IGP

    Wenye shida ni wale wanaopinga kushitakiwa kwa kukamata watu na kuwaweka ndani bila kufuata sheria za nchi yaani waweka pingamizi aka serikali.
  5. R

    Rais Samia Suluhu tumia madaraka yako mwachie huru Mbowe

    Inawezek Inawezekana kabisa kwa kufutiwa mashitaka na ofisi ya DPP ambaye ni mteule wa Rais.
  6. R

    Aibu: Watuhumiwa watatu kesi ya Mbowe wadai kuteswa na Polisi ili wakubali kuandika maelezo ya uongo

    Thank God you have never ever under police custody particularly when you face political oriented criminal charges
  7. R

    Aibu: Watuhumiwa watatu kesi ya Mbowe wadai kuteswa na Polisi ili wakubali kuandika maelezo ya uongo

    Kisheria ni sawa ikiwa maelezo yao yalichukuliwa polisi bila hiari yao au bila kuwa na mwanasheria wao hayawezi kukubaliwa mahakamani
  8. R

    KISUTU: Jamhuri kuleta mashahidi 24, vielelezo 19 kesi ya Mbowe na wenzake

    Very interesting story yaani shs 600,00.00 (Laki sita tuu) za TZ ndizo zinawezesha ugaidi!!!!!!!!!!!!!! Only in TZ :oops::oops::oops::oops:
  9. R

    Urithi wa Hayati Dkt. John Pombe Magufuli

    sawa kabisa ila kumbuka kuwa mtu awaye yote akifa husifiwa pia hata kama alikuwa na uovu wa wazi wazi kabisa. Ni hulka njema ya kibinadamu. Maiti haidhiwakiwi ni mwiko.
  10. R

    IGP Sirro ni mjanja, nafikiri kesi ya Sabaya unaleta matokeo chanya kwa wenye Mamlaka

    Hakika haina maana nimeishachanjwa na nimeweka chuma pale sijaona lolote lihusulo magetism characteristics.
  11. R

    IGP Sirro ni mjanja, nafikiri kesi ya Sabaya unaleta matokeo chanya kwa wenye Mamlaka

    Kimtazamo kuna tatizo mahala fulani maana tumeshuhudia mawaziri wengi tu wakitoa amri hadharani na watu wanakamatwa na kuwekwa ndani bila kusubiri kupewa barua za maelekezo rasmi. Nahisi Kamanda ana jambo lake, tusubiri muda utaongea.
  12. R

    Daniel Chongolo: Tume huru ya Uchaguzi haileti chakula

    Elimu Elimu Elimu X 10000000000000000000
  13. R

    Anaandika Humprey Polepole kuhusu Salamu alizotuma Mbowe kutoka Gereza la Ukonga

    Bwana na Hon. Polepole elimu yako isikutoroke ukiiona kwa macho yako. Kutuhumiwa kwa ugaidi siyo kwamba wewe ni gaidi. Tuhuma siyo hukumu!!!!!!!!!!! Wangapi mliwaonea enzi zako na mwendazake leo hii wameachiwa kwa kesi zao kufutwa baada ya kuona hazina mashiko. Polepole enzi na nyakati zako...
  14. R

    Mahakama Kuu Zanzibar yaamuru Cryprian Musiba kumlipa Fatma Karume Tzs 7.5 bilioni

    Anafilisiwa na jela juu ikibidi hali mradi apatikane wa kumlisha akiwa jela.
  15. R

    Shaka: Mnyika kuingilia Uhuru wa Mahakama inaonesha alivyo na papara na jabza

    Ref to French President as supporting example.
  16. R

    Shaka: Mnyika kuingilia Uhuru wa Mahakama inaonesha alivyo na papara na jabza

    Umeamkaje leo salama lakini? Tarehe za clinic ni lini au ndo umefika Gairo kuelekea huko.
  17. R

    Shaka: Mnyika kuingilia Uhuru wa Mahakama inaonesha alivyo na papara na jabza

    Ona umuhimu wa shule hapa. Duuuhhhhhhh
  18. R

    Shaka: Mnyika kuingilia Uhuru wa Mahakama inaonesha alivyo na papara na jabza

    Siasa unayokupa uwezo wa kuandikika kwa ajili ya watu kusoma tuu bila kuwa na miongozo sahihi ya kukufanya uandkike!!!!!! Nina hakika kuna shida ya shule kidogo hapo. Katiba na sheria ya vyama vya siasa vinaruhusu mikutano ya hadhara na maandamano pia. - Yeye anasema hapana, nawe unaandika kuna...
  19. R

    Shaka: Mnyika kuingilia Uhuru wa Mahakama inaonesha alivyo na papara na jabza

    Siasa unayokupa uwezo wa kuandikika kwa ajili ya watu kusoma tuu bila kuwa na miongozo sahihi ya kukufanya uandkike!!!!!! Katiba na sheria ya vyama vya siasa vinaruhusu mikutano ya hadhara na maandamano pia. - Yeye anasema hapana, nawe unaandika kuna uhuru kamili wa kufanya shjghuli za kisiasa...
  20. R

    Binamu Bananga: CHADEMA tunakutana kujadili mahojiano ya Rais Samia na BBC ili kujibu nini? Nasisitiza tusikurupuke

    Swali likijibiwa kwa jibu mambo uwa shwali. Bananga anatakiwa kujibu swali langu linalotokana na uzi wake wa kufikirika / Kusadikika. Ref Shabaan Robert
Top Bottom