Search results

  1. C

    Nyumba za Anne Semamba Makinda zinapigwa mnada!

    Nimekwisha elewa jamani, msinitoe roho bure!
  2. C

    Nyumba za Anne Semamba Makinda zinapigwa mnada!

    Sasa nimeiliona jina hilo! Asante
  3. C

    Nyumba za Anne Semamba Makinda zinapigwa mnada!

    Nadhani kuna matangazo mawili humu JF on this issue. Mie sioni hilo jina la Anne kwenye hiyo column usemayo! Worse yule Spika Mstaafu anaitwa Anna siyo Anne! Anyway tunajisemea tu, wao na wadai ndiyo wanalijua hili zaidi AU SIYO!?
  4. C

    Nyumba za Anne Semamba Makinda zinapigwa mnada!

    Anayedaiwa ni TONY KENAN MAKINDA jamani siyo ANNA SEMAMBA MAKINDA! Mleta uzi atueleze kama hao, yaani Tony Kenan Makinda na Anna Semamba Makinda "ni MTU MMOJA"!
  5. C

    U-turn 5 za Rais Samia kutoka kwa Hayati Magufuli

    Halafu mtueleze hizo au hizi U - TURN ni POSITIVE au NEGATIVE kwa Taifa na watu wake!?
  6. C

    Wana-CCM wajitokeza kuchukua fomu ya kutia nia ya kuwania nafasi ya Spika wa Bunge la JMT. Yupo Dkt. Tulia na Masele

    Kama ni muasisi wa TOZO, nampa hongera saana kwani matunda ya hilo wazo lake kila mtu anayaona. Asiyeyaona basi ana lake jambo! Ni wazo la maendeleo hadi Ghana na nchi nyingine wame COPY NA KUPASTE. Hongera sana Zungu!
  7. C

    Wana-CCM wajitokeza kuchukua fomu ya kutia nia ya kuwania nafasi ya Spika wa Bunge la JMT. Yupo Dkt. Tulia na Masele

    Anafaa kwenye nafasi hiyo na ana uzoefu mzuri katika mambo ya Bunge.
  8. C

    Nyumba za Anne Semamba Makinda zinapigwa mnada!

    Tony Kenan Makinda ndiye Anna Semamba Makinda!? Hili swali ni kwa mleta uzi, tueleze!
  9. C

    INAUZWA Bajaji inauzwa kwa Ofa ya kufungia Mwaka

    Imesajiliwa lini? Kama sikosei itakuwa mwaka 2019!? Au vipi? Toa habari zaidi tuingie sokoni tufanye biashara!
  10. C

    Mrejesho biashara ya madini 'third season'

    Hapana siijui ila from the name naona kama ni ya ku - detect dhahabu! Kwa nini usiende nayo field - labda Chunya au Geita au Bunda, mkoani Mara, sehemu moja inaitwa KINYAMBWIGA. Huko kuna machimbo ya dhahabu unaweza kui - test huko.
  11. C

    Mrejesho biashara ya madini 'third season'

    Kuna mashine za ku - detect vito au gemstones; hizi ni tofauti na za dhahabu! Si unajua dhahabu ni aina ya chuma au metal, lakini gemstones siyo metal! Hivyo mashine zake ni tofauti ila unaweza kukuta kwenye mashine ya ku - detect dhahabu ikawa na setting ya ku - detect vito au gemstones.
  12. C

    Wahuni wa CCM na Zitto Kabwe wameungana kumchafua hayati Magufuli. Wana kisasi sababu alizuia mianya yao ya kufanya ufisadi

    Hiyo moja, sasa ukisha mchafua Hayati wetu UNAPATA NINI!? Zaidi sana tunakuona kama MJINGA MMOJA asiye na GUTS za kusema watu wakiwa hai! Kwa sasa hawatuwezi Watanzania na haturudi nyuma - NO RETREATE NO SURRENDER! Hakuna wa kugeuka JIWE hapa!
  13. C

    Mrejesho biashara ya madini 'third season'

    Ni uchimbaji wa kawaida tu kama madini mengine ila nao lazima mpime na kisha mfuate hizo "nyuzi" huko chini!
  14. C

    Tafsiri ya picha katika ulimwengu wa kiroho

    Kanunue juisi unywe!
  15. C

    Mwenye samsung s4 njoo tuyajenge

    Ofa yako shilingi ngapi?
  16. C

    Ethiopia war update (Vita sasa vimeingia kwenye ardhi ya Tigray)

    Abiy awe more powerful THAN NANI!? Na ni dangerous kwa NANI? Abiy ni chaguo la Waethiopia - haijalishi kaingia madarakani kwa mlango na staili gani - yeye, Abiy ni for the Ethiopians, ila hawezi kuwa ZAIDI ya Waethiopia, ndiyo maana yuko FRONT kwa ajili yao!
  17. C

    Asanteni sana Uongozi wa Simba SC na Bodi ya Simba SC kutusikiliza 'Wadau' na kuamua kuwa Mchezaji Ousmane Sakho 'hatotemwa' Kikosini

    Ngoja niulize kwa nia na lengo la kuelewa hayo juu ya Thadeo Lwanga. Hivi kwa mfumo wa kocha aliyondoka SSC juzi juzi, Thadeo Lwanga alikuwa akicheza kama nani - Attacking or Defending Midfielder!? Kasi ya mchezaji inategemea na nafasi achezayo, kama ni Attaking au Defending Midfielder, sasa...
  18. C

    Mnaotaka Katiba Mpya nawapa hoja

    Maelezo au sababu ulizotoa kuwa ndio msingi wa "madai na mahitaji ya Katiba" SIYO YA KWELI, NI UONGO UNAOTOKANA NA UTASHI WAKO WA KISIASA TU!
Top Bottom