Search results

  1. innocentmollel

    Darassa hii sasa too much, Wimbo wa 'Muziki' umetikisa Bongo nzima

    Ndugu zangu, Darasa sio yule tena wa 'sikati tamaa' Siku hizi yupo kikazi zaidi. Kila kukicha anazidi kuwa mkali. Ngoma yake hii ya sasa inayoitwa 'MUZIKI' aliyomshirikisha Ben Pol ni kalii hatari. Kafunika ngoma ya Kokoro na Kajiandae. Huku mitaani ni vurugu tupu, kila kona ninakopitaa ni...
  2. innocentmollel

    Fiesta Dar: Mliopo tupeni mrejesho

    Wakuu, Kwa mliopo huko leader mtupe habari kinachoendelea maana naona clouds hapa hawaonyeshi chochote zaidi yakutupigia nyimbo tu.
  3. innocentmollel

    Maisha plus mmeonyesha udhaifu kwa mshindi

    Mshindi wa maisha plus ni mdada kutoka Kenya. Jamani naombeni kujua wanatumiaga vigezo gan kumpata mshindi maana naonaga wanakaaga porini tu mimi. KWELI MAISHA HAYANA FOMULA MKENYA KAONDOKA NA M 30
  4. innocentmollel

    HD Video Reference

    Hello, look what a beautiful app that I found here: New Videoder Reference - Android Apps on Google Play
  5. innocentmollel

    Guu la mrembo wangu

  6. innocentmollel

    Sijui utarudi lini kaka

    Yapita miaka minne sasa tangu kaka ulipo ondoka nakusema waenda tafuta maisha kaka nchi za wenzetu,tangu ulipoondoka kaka mkeo alibadilika utafikiri ana mume na watoto wawili uliomwachia awaangalie kipindichote ambacho hautakuwepo,kaka mkeo alianza kuwa mlevi,alianza kurudi na wanaume nyumbani...
  7. innocentmollel

    Kupenda sitaki tena ila huyu dada ananilazimisha kumpenda

    Wengi najua mtakuwa mnanikumbuka nilishawahi kuja hapa jamvini kuomba ushauri niliwaleteaga mada ya jinsi nilivyotumiwaga picha na video za mchumba wangu wakiwa chumbani na msela mwingine. Kiukweli nilipataga ushauri hapa wakutosha nakuamua kumpotezea yule dada na alijaribu sana kuomba msamaha...
  8. innocentmollel

    Leo ndio siku ya kwanza kusalitiwa na nimpendae

    Habarini wakuu, Dah jana mpenzi wangu aliniaga anaenda kuangalia kazi flani coz hii ya sasa mshaara haumtoshi nikamwambia poa.akaenda ilaa nilimpa muda yani mpaka saa saba awe amerudi akasema poa akaenda kazi yenyewe alikuwa anaenda kuangalia maeneo ya Mbezi. Alivyoenda tukawa tunawasiliana na...
  9. innocentmollel

    Nitampata wapi wakuniridhisha kimapenzi?

    Habari wakubwa pia na wadogo, Japo sanaa huakika kama kuna wadogo humu namimi mpo poa sana.Tatizo langu wakuu ni kuwa sijawahi kukutana na mwanamke wa kunidhisha namimi nikajisikia kuwa nimefanya mapenzi nikaridhika. Katika harakati za kupita pita nimeshakuwa na wadada watatu yani huyu niliye...
  10. innocentmollel

    Jf asante kwa kumuokoa rafiki yangu aliyekuwa anapotea kisa mapenzi

    Habarii za siku wandugu Natoa shukran kwa wote waliompa ushauri rafiki yangu kupitia mm .nazan mnakumbuka niliwaambia rafiki yangu huyu alianza kuvutAa bangi kwa fujo baada tu ya kuachwa nA mpenzi wake.sasa tunamshukuru Mungu. Jamaa yupoo okk na bangi kaachA na kazii kaanza.ASANTEN SANA...
  11. innocentmollel

    Nimeokota simu mwenye simu amesema nimrudishie anipe papupichi

    Habarini wandugu, Jana nilikuwa naenda kwenye mishe zangu midaa ya usiku hivi sasa nikasimamisha bajajii nikapanda ilee kukaa tu nikashanga nimekalia kitu kwenye sitii kuangalia hivi nikakuta simu kubwa hivi nilikuwa mimi na suka tu hivyoo nikanyamaza. Nikachomoa betrii kwanza nikafika...
  12. innocentmollel

    Naombeni tumuokoe huyu ndugu yetu mapenzi yatamuua

    Habari wakuu,poleni na mihangaiko ya leo Wakuu ni hivi kuna mshikaji wangu naishi naye mtaa mmoja .sasa juzi kati kaachwa na mpenzi wake akanifata akanielezea jinsi walivyoacha ni hivi mshikaji aliambiwa msichana wake kaingia gesti na mtu mwingine kufika akamkuta kweli msichana wake anafambwa...
  13. innocentmollel

    Amemdanganya mchumba wake anafanya kazi dukani kumbe ni changudoa

    Kuna rafiki yangu wa damu kabisa wandugu ana mchumba wake ambaye anampenda sana,huyu rafiki yangu anakaa mitaa ya mbali ya mimi ninapoishi ila tunaonanaga pale inapo bidii na rafiki yangu huyu anataka kuoa mwaka huu mwezi wa sitaa. Utata unapokuja ni huyu binti anayetaka kumuoa yaani binti ni...
  14. innocentmollel

    Alinidanganya kuwa hana mtoto ila sasa kakubali kuwa anaye

    Habari wana Jamii forums. Nilianza mahusiano na mdada mmoja ambaye tulikutana Mwanza kipindi tunaanza mahusiano nilimuuliza ana mtoto alikatakatakata nilimuliza sababu ya dalili alizokuwa nazo maziwa yake na tumbo lake kiukweli ni la mama ambaye tayari kashajifunguaga. Baada ya kumuuliza na...
  15. innocentmollel

    Hivi mpenzi wako mlioachana anaweza kukuachia laana?

    Habari wanajamvi Nilikuwa na mpenzi wangu juzi kati tukaachana cause yeye alishindwa kuwa na msimamo na mimi nikaamua kuachana naye baada ya kumfuma. Sasa baada ya kuachana naye ananitishia kuniachia laana hivi ni kweli mpenzi wako anaweza kukuachia laana naombeni ushauri kama kuna laana...
  16. innocentmollel

    Kaniacha kisa maneno ya kuambiwa

    Habarini wana ndugu. Kuna mdada nilimtongoza kama mwezi mzima hivi juzi kati hivi kanipa majibu ya kuwa kanikubalia sasa alikuwa na boyfriend wake waliacha miezi sita. Cha ajabu juzi huyo boyfriend wake kaja hadi geto kwa huyu mpenzi wangu nakuanza kumletea fujo na kumwambia kuwa bado ana...
Top Bottom