Search results

  1. K

    Confused, please help

    Inakuwaje unapokuwa na mume mjeuri ambaye hataki kutoa matumizi ndani ya nyumba kisa tu sababu umemzoeza kutomwomba pesa mara kwa mara sasa anadhani you can manage yourself all household expenses, na si kwamba hana pesa ana kipato kizuri tu kuzidi mkewe. Eti sababu mkewe ana kazi yeye anasema...
  2. K

    Mkandala ajiuzulu?

    Kutokana na migogoro ya mara kwa mara inayotokwea chuo kikuu cha Dar es salaam nimefanya uchunguzi na kuongea na makundi mbalimbali ya wanafunzi walimu na wafanyakazi ambao kiujumla wanaelekeza lawama kwa Prof Mkandala kwamba anaendesha chuo kibabe, amejaa dharau na kiburi na pia ni...
Top Bottom