Search results

  1. M

    Padri Henry Rimisho wa Kanisa Katoliki atunukiwaa PhD ya Architecture

    Kaombe paroko was chang'ombe Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
  2. M

    Kwanini vijana/watoto wengi waliotumikia Altareni Leo hii asilimia kubwa sio watu wa dini wala kusali

    Salamu ilikuwa utumishi ni wito na wito hauna mwisho Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
  3. M

    Kwanini vijana/watoto wengi waliotumikia Altareni Leo hii asilimia kubwa sio watu wa dini wala kusali

    Hahaa Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
  4. M

    Kwanini vijana/watoto wengi waliotumikia Altareni Leo hii asilimia kubwa sio watu wa dini wala kusali

    Hatuna tofauti mkuuu nilianza utumikizi nikiwa darasa la tatu Hadi form 4 .....ukinikosa nyumbani njoo parokiani utanikuta ilifika mahali kengele Misa ya asbh ikipgwa nikiwa mbali na Anza kukimbia niweze kuwah rozali na Misa baaada ya kuacha kutumikia nilikuwa mvivu Sana wa kusali Mungu mwema...
  5. M

    TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

    Nimelipa wa Tisa had Leo Sina umeme jiran yangu kalipa wa nane Hadi leo kimya Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
  6. M

    Wafanyakazi wa New Sideway Bar Bunju, Dar es Salaam jirekebisheni mnafukuza wateja

    Posto iko bunju gani Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
  7. M

    Uliwahi kuona nini WhatsApp status?

    Nakubali mkuu
  8. M

    JKT kwa Mujibu wa Sheria: Serikali gharamieni haya mafunzo au yaondolewe. Sipingi kuwepo mafunzo, napinga gharama

    Kumbuka wakiwa kula nafas ya kubaki jeshini hutokea Wana andika majina haswa watu wa Sayans Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
  9. M

    JKT kwa Mujibu wa Sheria: Serikali gharamieni haya mafunzo au yaondolewe. Sipingi kuwepo mafunzo, napinga gharama

    Buti wanauziwa 15000 Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
  10. M

    Serikali yatangaza ajira mpya 9,675 kada za Ualimu na Afya

    Equivalent una weka number ipi
  11. M

    Zanzibar: Rais Mwinyi Afanya Teuzi

    Dah hongera sana mzee wangu msingiri jirani yangu wa zaman Lugalo barracks Mungu akutangulie kwenye madaraka mapya UDMP Basi Tena.
  12. M

    TAMISEMI: Acheni kuajiri kimya kimya, mchakato wa ajira 6000 za walimu ufanyike kwa uwazi

    Asant mkuu nilhs next wiki server za tamisemi mzigo utakuwa open
  13. M

    Rais Samia Suluhu ataka nafasi 6,000 za walimu kujazwa

    [emoji120] siku njema
Top Bottom