Search results

  1. D

    Mbowe hawezi kujiuzulu kutokana na kelele za wafuasi wa CCM

    Zungusheni mikono huku mkipayuka "Mabadiliko...Lowassa....Lowassa Mabadiliko"- Mwenyekiti Chadema Taifa.
  2. D

    Serikali yapiga Marufuku gari zote za abiria kusafirisha vifurushi na barua

    Wangeanza na tatizo la Wizi wa mizigo ya watu na kuhakikisha Usalama wa Vifurushi na huduma bora. "Mabadiliko...Lowassa. Lowassa ....Mabadiliko" - Mwenyekiti wa Chadema Taifa.
  3. D

    CHADEMA muacheni Lowassa apumzike, uchokonozi utawaponza

    Una matatizo ya akili kamanda!?
  4. D

    CHADEMA muacheni Lowassa apumzike, uchokonozi utawaponza

    Wamebakiza kuchoma Ofisi Ufipa ili wakamilishe Kibwetererization.
  5. D

    CHADEMA muacheni Lowassa apumzike, uchokonozi utawaponza

    Hahaha! Hii inaitwa tung'ate na kupuliza mkuu. Muda utaongea.
  6. D

    CHADEMA muacheni Lowassa apumzike, uchokonozi utawaponza

    Unapotumia neno "Mlisema" unamaanisha nini!? Ni wapi niliposema hayo uliyoainisha hapo juu!? Hao waliosema ni kina nani?
  7. D

    CHADEMA muacheni Lowassa apumzike, uchokonozi utawaponza

    Siku ile Mzee Lowassa alipotua Ufipa ilikuwaje!?
  8. D

    CHADEMA muacheni Lowassa apumzike, uchokonozi utawaponza

    Kumkubali Mzee Lowassa kurudi CCM hiyo ndio picha kamili ya Demokrasia iliyotukuka ndani ya Chama Cha Mapinduzi. Chadema imeathirika vibaya sana kuondoka kwa EL...muda utaongea katika hili.
  9. D

    Mwanaharakati na kada mpambanaji wa CHADEMA ndugu Steven Moses atoweka katika mazingira ya kutatanisha wilayani mufindi (Mafinga)

    Kaoshe Qumer Wewe. Eti huna mzuka na mimi! Bwahahahaha. Pole sana ...tatizo unanu.ka Qumer halafu hauna chura, basi mihasira imekujaa kama guru.we pori. Pole
  10. D

    Nchi imekauka, mambo hayaendi...

    Jisemee nafsi yako. Wengine maisha Yanaendelea kama kawaida. TGIT...YOLO.
  11. D

    Waziri wa Maliasili na Utalii, Dkt. Hamis Kigwangalla amefiwa na mwanae

    Mkuu, Nyumbani kwa Mh. Hamis K ni Mikocheni katika nyumba za Mawaziri na sio Makumbusho. Pumzika kwa Amani Zulfikar. Poleni sana ndugu, jamaa na marafiki kwa msiba. Bila kuwasahau wana Nzega.
  12. D

    Mwanaharakati na kada mpambanaji wa CHADEMA ndugu Steven Moses atoweka katika mazingira ya kutatanisha wilayani mufindi (Mafinga)

    Mkuu, Kuna tofauti kubwa kati ya kumchalenji mtu na kumdhihaki/kejeli. Hawa vijana wengi siku hizi hawana weledi. Wanajazwa upepo na Wanasiasa, mwisho wa siku yanapowakuta wanabakia peke yao na kusumbua wake na familia zao. Inasikitisha sana vijana wanapoweka maisha yao rehani kwa Wanasiasa.
  13. D

    Wenye Nchi ya Tanzania ni wananchi Watanzania sio Maria Sarungi na Jenerali Ulimwengu

    Utakuwa una matatizo ya akili kamanda. Wahi ukapate tiba stahiki.
  14. D

    Wenye Nchi ya Tanzania ni wananchi Watanzania sio Maria Sarungi na Jenerali Ulimwengu

    Unakuta ni mmoja wa hao vijana waliopiga miayo jana kwenye kongamano alivimbewa matango. Nimemuuliza swali kama lako kaingia mitini.
  15. D

    Wenye Nchi ya Tanzania ni wananchi Watanzania sio Maria Sarungi na Jenerali Ulimwengu

    Wewe mbona umeniita CCM...au wewe ulinipa Kadi ya CCM!? Pumbafu mkubwa wewe! Mnajiona nyinyi ndio mna haki ya kuvalisha watu majoho ya vyama kwa mitazamo Yao tofauti, ila mkivalishwa nyinyi mapovu yanawatoka! Pathetic baboon!
  16. D

    Wenye Nchi ya Tanzania ni wananchi Watanzania sio Maria Sarungi na Jenerali Ulimwengu

    Mwenyekiti Mbowe uwe ana kamsemo kake pendwa huwa anakatumia "Kama kumsukuma Mlevi vile". Yaani kwa ulaiiiiniiiiiiii keshapiga pesa kwa mgongo wa vijana mwendokasi.
  17. D

    Wenye Nchi ya Tanzania ni wananchi Watanzania sio Maria Sarungi na Jenerali Ulimwengu

    Peleka ushahidi Mahakamani tukutane huko kamanda.
Top Bottom