Search results

  1. W

    Kumbe mpenzi wangu anajiuza

    Mkuu hiyo app ya kubadilisha saut inaitwaje
  2. W

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Tunashare same experience
  3. W

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Hususi mbususu mkuu [emoji23]
  4. W

    General Venance Mabeyo kakosea kusimama kulia kwa Rais Samia. Mwanajeshi senior anakaa kulia kwa junior

    Kama kitu hujui bora ukae kimya kuliko kuexpose ujinga wako
  5. W

    Shaffih Dauda awaita wana Yanga Mazuzu

    Shafii Ni Mpumbavu Msameheni Bure
  6. W

    JamiiForums Usiku wa manane

    4.30
  7. W

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Ingebidi ukapige mkuu ili uweke heshima
  8. W

    JamiiForums Usiku wa manane

    2:12
  9. W

    JamiiForums Usiku wa manane

    1.57
  10. W

    Tatizo la maumbile ya kiume madogo sana linanitesa sana

    Uko vzr mpnz wanaume hpo inaonekana hawachomoki
  11. W

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  12. W

    Nimechanganyikiwa nisaidieni

    Unataka utanue? Angalia usitanuliwe
  13. W

    Nimechanganyikiwa nisaidieni

    Wewe unataka maisha gani
  14. W

    Kwanini wanawake wanaamini wanaume hatuna haki ya kukataa kufanya nao mapenzi?

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]hakika mkuu
  15. W

    Kwa kipimo hiki naghairi ndoa, sioi tena

    Alafu mwamba akakomaa kbsa means alipata alichokusudia
Top Bottom