Search results

  1. M

    CEO wa Simba Sports Club Barbara Gonzalenz ni kiongozi wa aina gani

    ID yako inajipambanua tu kuwa wewe ni mtu wa aina gani
  2. M

    Simba chagueni moja, msituchanganye

    Nimezielewa vizuri ndo maana nikamjibu uyo aliyekazana na hoja ya viongozi wa yanga kuwepo kwenye tukio, alivyoeleza ndivyo nilivyomjibu otherwise ajikite kwenye hoja nyingine tofauti na iyo
  3. M

    Wachezaji na Viongozi wa Simba SC, nyie ndiyo wa kuniokoa; tukifungwa na Yanga SC Desemba 11 nitakoma hapa JF

    Wewe mbona ueleweki Mara umeshamaliza kazi ya yanga kufungwa Mara tena unakuja na Uzi mwingine kuomba kina kaduguda na babra wakusaidie usifungwe sasa hii kitu ya kubadilishia gia angani tuiiteje?
  4. M

    Simba chagueni moja, msituchanganye

    Nyie ni mataahira tu, Manara ni brand ambasador wa gsm ulitaka asiwepo? Eng, hersi ni mkuu wa idara ya uwekezaji gsm mlitaka asiwepo? Kwaiyo nyie siku izi mnawapangia watu na kampuni zao waendesheje taasisi zao? Kuwepo kwao yanga aiwazuii kutofanya shughuli walizopangiwa na mwajiri wao eti...
  5. M

    Simba chagueni moja, msituchanganye

    Unamlaumu nini gsm wewe, kwani aliemfuata mwenzake kuomba udhamini ni nani? Gsm kaombwa udhamini kakubali kuweka pesa Kama alivyoombwa pia kudhamini championship akakubali kwaiyo habari ya kumlaumu gsm ni mambo ya ovyo ovyo ndo maana ametulia zake anasubili makubaliano ya kimkataba yatekelezwe...
  6. M

    GSM umekuja kuwaliza Yanga na sio kuwainua. Time will tell

    Wewe ndo bogus kabisa ngoja tusubili tuone icho unachokisema tusipotezeane muda kwenye mambo ya kipuuzi
  7. M

    GSM umekuja kuwaliza Yanga na sio kuwainua. Time will tell

    Kichwa cha habari na utumbo ulioandika aviendani ata kidogo, unasema gsm amekuja kuwapoteza yanga sijui anawapotezaje kwa akili zako fupi, yanga ndo kasaini mkataba wa kudhamini ligi? Huo ni mkataba baina ya kampuni ya gsm na tff, kwaiyo usiitaje kabisa yanga apo maana kwenye mkataba. huo...
  8. M

    Simba chagueni moja, msituchanganye

    Hawa ni wapuuzi tu ni genge fulani hivi la wahuni wanaleta porojo za kupotezeana muda tu, wanasema awakushirikishwa sijui mikataba yote ya wadhamini ya tff uwa wanashirikishwa? Na ili kujua kwamba hoja zao hazina mashiko kwenye andiko lao wameilenga gsm na yanga wakati mkataba ni baina ya gsm...
  9. M

    Si tuliambiwa GSM ataishia kwenye mabango? Imekuwaje tena nembo yake iwe kwenye jezi za Simba?

    Msamehe bure amekurupuka uyo akadandia hoja njiani
  10. M

    Simba mmefanikiwa kusonga mbele lakini rekebisheni mapungufu yenu haraka kabla amjakutwa na aibu mbele ya safari

    Mechi ijayo trh 11 wawapange ivyo ivyo na waendelee kukabia macho watakachokutana nacho watasimulia acha waendelee kupayuka
  11. M

    Simba mmefanikiwa kusonga mbele lakini rekebisheni mapungufu yenu haraka kabla amjakutwa na aibu mbele ya safari

    Una akili Sana sio wale waliopo kwenye msafara wa mamba maana wao kazi yao ni bora liende nafikiri umeona comment zao maono yao ndo yashafika mwisho apo wanaona timu yao iko safi kabisa
  12. M

    Simba mmefanikiwa kusonga mbele lakini rekebisheni mapungufu yenu haraka kabla amjakutwa na aibu mbele ya safari

    Una akili Sana sio wale waliopo kwenye msafara wa mamba maana wao kazi yao ni bora liende nafikiri umeona comment zao maono yao ndo yashafika mwisho apo wanaona timu yao iko safi kabisa
  13. M

    Simba mmefanikiwa kusonga mbele lakini rekebisheni mapungufu yenu haraka kabla amjakutwa na aibu mbele ya safari

    Umbumbumbu wenu utaonekana iyo trh 11, Kama kocha wenu atakuwa na akili Kama zako tutashuudia viti vikivunjwa kwa Mara nyingine pale kwa mkapa
  14. M

    Simba mmefanikiwa kusonga mbele lakini rekebisheni mapungufu yenu haraka kabla amjakutwa na aibu mbele ya safari

    Kutoa sare sio ishu unaangalia timu imechezaje mpaka itoe sare, ebu nieleze mapungufu ya yanga kwenye ile mechi ya namungo nione Kama kweli wewe unaujua mpira
  15. M

    Simba mmefanikiwa kusonga mbele lakini rekebisheni mapungufu yenu haraka kabla amjakutwa na aibu mbele ya safari

    Mashabiki wa ovyo ovyo Kama wewe atuwezi kujadiliana nao masuala ya mpira, we unafikiri utakuwa unakutana tu na timu Kama iyo siku zote, unaambiwa mrekebishe makosa yenu ambayo mmekuwa mkiyaonyesha kwenye mechi zote mlizocheza hivi karibuni wewe unapuyanga kwenye ushabiki mandazi tu, ujui ayo...
  16. M

    Simba mmefanikiwa kusonga mbele lakini rekebisheni mapungufu yenu haraka kabla amjakutwa na aibu mbele ya safari

    Nyie akuna cha ligi ya bara wala nini, mapungufu yenu yapo kote kote mnayo bahati tu mmekuwa mnakutana na timu ambazo zinashindwa kuwapelekea moto, rejea mechi ya geita gold uliona kitu gani ebu niambie, pia rejea mechi na ruvu shooting uliona nini,,,,Kama unauelewa mpira na sio shabiki oya oya...
  17. M

    Simba mmefanikiwa kusonga mbele lakini rekebisheni mapungufu yenu haraka kabla amjakutwa na aibu mbele ya safari

    Ni jambo la kushukuru kwamba simba imeingia hatua inayofuata kwa msaada wa matokeo ya nyumbani baada ya kupata magoli mengi, lakini pamoja na ayo simba hii inayo mapungufu kibao kuanzia safu ya ulinzi na kiungo. Endapo Red Arrows wangeongeza ubora wao angalau kidogo sasa hivi tungekuwa...
  18. M

    Tume ya ushindani kuchunguza udhamini wa GSM ligi kuu

    Kwaiyo hersi ndo anawagawia vilabu izo pesa au tff ndo inaweka mgawanyo wa izo pesa? Na izo pesa si zinangia kwenye account ya tff ndo wao wanazigawa kwenye vilabu, sasa apo tatizo liko wapi? Huu mjadala auna mashiko ni wa kupuuzwa
  19. M

    Tume ya ushindani kuchunguza udhamini wa GSM ligi kuu

    Tuambie ayo masharti uliyoyaona kwenye huo mkataba
  20. M

    Mtizamo wangu wa 'Kiufundi' kwa Simba SC iliyocheza na Geita Gold FC na inayoenda Kucheza na Yanga SC 11 Disemba, 2021

    Tunaangalia timu zinavyocheza kiufundi ayo mambo mengine ya nje ya uwanja yanabaki kama yalivyo tunachoangalia kwa sasa ni mambo ya kiufundi zaidi ndani ya uwanja
Top Bottom