Search results

  1. G

    Huyu changudoa wa Corner bar, nahisi ni jini aliyevaa umbo la binadamu ila sina uhakika

    Yaani kama hawaweki picha basi tuombe thread ihamishiwe jukwaa la siasa tu
  2. G

    Je, unajua ya kwamba kazi ya moyo sio kusukuma damu?

    Haya mambo ndio yanapelekea Yericko aabudu mizimu tu
  3. G

    Kama una tabia hizi 10, huwezi kamwe kufanikiwa kwenye maisha

    Nimesakrifaisi maisha yangu kwa ajili yenu...alisikika bwana mmoja
  4. G

    Hayati Magufuli alifanikiwaje kuwafanya watu wa vipato vya chini kumuamini kiasi kile?

    Aliwaaminisha kuwa amesakrifaisi maisha yake kwa ajili yao...such a stunt
  5. G

    Mama Samia ameanza vibaya kwa kupuuza kuvaa Barakoa

    Basi sawa,tulidhani kwakuwa sasa yupo juu pale...ataigeukia sayansi...little did we knew
  6. G

    Macho yangu yananidanganya?

    Bwana covid moja tisa anasema huu ni msimu wa mavuno...jaza ujazwe
  7. G

    Mama Samia ameanza vibaya kwa kupuuza kuvaa Barakoa

    Ameanza kutokuvaa akiwa RAIS
  8. G

    Baada ya Kifo cha Rais Magufuli: Nani anafaa kuwa Makamu wa Rais Tanzania?

    Dah wakongwe wa jukwaa mmeibuka!?Ngoja nikaange bisi sasa
  9. G

    How many will say AMEN to this?

    Mkuu ulifanikiwa kuupata huu wimbo!?
  10. G

    Natafuta Hili game

    Uko na link nilishushe
  11. G

    Natafuta Hili game

    Mi natafuta lile DRAFT
  12. G

    Tetesi: Magufuli amefariki dunia

    Pita kwa Chahali boss.
  13. G

    Tetesi: Magufuli amefariki dunia

    Kama ni KWELI.. Inna Lillahi wa inna ilaihi raji'un
  14. G

    Series (Special thread)

    Si ndio anakuwa mzee mama...mbona kuna mzee baba 😊.haki sawa kwa wote
Top Bottom