Search results

  1. J

    Nimeshangazwa na kauli ya Rais kudharau msimamo wa Waziri wa Kilimo juu ya kuzuia uagizaji wa sukari nje

    ni kweli kabisa it seems there is lack of communication among them. inawezekana hata hawakuelewana wao au sisi hatujawaelewa!!!
  2. J

    Uganda yasalimisha umiliki uwanja wa ndege Entebbe kwa Wachina

    kwa hiyo hamtaki kulipa mikopo yenu maana ukiwa na hofu hiyo mana yake huna nia ya kulipa
  3. J

    CAG Assad alisema ni mtu mjinga pekee ndo anaweza kufanya manunuzi cash: Anajifunza nini Entebbe Airport?

    ndugu yangu serikali kununua kwa cash madege ya boeing ndiyo hasara kubwa zaidi na zaidi maana pesa ambazo zingezunguka hapa ndani na wewe ukazigusa zinaenda canada zote at a go, msukuma aliyeko gulumungu ambaye hata helicopter haijui angeweza kupata mbolea kwa bei rahisi kwa sababu pesa za...
  4. J

    Nimeshangazwa na kauli ya Rais kudharau msimamo wa Waziri wa Kilimo juu ya kuzuia uagizaji wa sukari nje

    Kuna mambo mengine yanahitaji decision promptly. Lakini sielewi hapa mnataka sukari iagizwe?!? isiagizwe?
  5. J

    Dotto Biteko ni janga lingine, Rais Samia chukua hatua jamaa ataimaliza nchi

    tuambie sasa ushiriki wa dt kwenye huo wizi!!!
  6. J

    ATCL na hofu ya kupigwa oda ya ndege mpya nne za kisasa

    mpaka sasa tupe takwimu pia atcl imeleta watalii wangapi?!? maana mi naona wanatua na midege yao pendwa tu
  7. J

    Udalali wa Zitto & Co kwa makampuni ya gesi na mafuta

    mpaka leo hii,hakuna mbadala wa umeme wa maji kwa bei rahisi,uhifadhi wa mazingira,renewable energy na tukijipanga vizuri maji ya kwenye bwawa yatakuwa na manufaa kwa jamii kwa maana ya kilimo cha umwagiliaji,uvuvi,n.k. politiki ni politiki
  8. J

    Udalali wa Zitto & Co kwa makampuni ya gesi na mafuta

    nionavyo mimi hapa ni lazima yuwe na energy backup, inaweza kuwa ni gharama kubwa kweli kwa hiyo mitambo mingine, lakini kutegemea hydropwer kwa asilimia tuseme 70 bila backup kutoka kwenye vyanzo vingine ni hatari kubwa maana maji yetu haya tunamtegemea MUNGU 100% na kwa sababu sisi binadamu ni...
  9. J

    Tatizo la umeme: Awamu ya tano haiwezi kukwepa lawama labda tu kama madai hayana ukweli

    LAKINI TUKUBALIANE PIA WAKATI ANAINGIA JK UKAME ULIKUWA MKALI KWA KIWANGO KIKUBWA
  10. J

    Utafiti niliofanya ndani ya JamiiForums kwa kipindi kama hiki miaka ya utawala wa Magufuli hakukuwa na malalamiko ya umeme kukatika mara kwa mara

    FANYA PIA UTAFITI NJE YA JAMII FORUM ILI TUJUE KAMA NCHI YETU ILIWAHI KUSHUHUDIA UKAME KAMA HUU KUPINDI HICHO. UTUJUZE
  11. J

    Zitto: Magufuli aliendesha nchi Kwa kudanganya, sasa tunatumia uongo ule kuwapima walioko madarakani

    Currently (2020), tanzania’s total power installed capacity is 1,602 mw of which 244 mw were added in the past four years. Tanzania’s electricity generation comes mostly from natural gas (48%), followed by hydro (31%), petrol (18%), solar (1%), and biofuels (1%). Tanzania also imports power...
  12. J

    Zanzibar: Tuliialika Yanga SC baada ya kupata kura nyingi

    haikuwa kura ya kumchagua rais,hii ilipigwa na wapenda soka tu tena sio wote
  13. J

    January Makamba: TANESCO sasa wamesitisha miradi ya ujenzi wa maofisi na kuelekeza fedha kukarabati miundombinu ya Ugavi

    mi nashauri dawa si kubishana,kama una maelezo yanayokinzana na maelezo ya waziri yalete hapa tuyachekeche,tutampata muongo. NCHI NI YETU HII!!!
  14. J

    Yaliyojiri katika kesi ya Freeman Mbowe na wenzake, kesi imeahirishwa mpaka 15, Nov 2021

    kwa nini judge ka ahirisha kesi mpk j3 atakapotolea uamuzi jambo hilo?!? na kwa nini afisa wa mahakama alienda kuvichukua hivyo vitu?!? kama ni rahisi hivyo kwa nini mahakama haikumkatalia kibatala kwamba ni kitu kinachoruhusiwa!?!
  15. J

    Waziri Makamba: Hakuna uhaba wa mafuta nchini, amtaka Mkurugenzi wa TPDC akajieleze kabla hawajachukua hatua

    inashangaza politishani anabishana na mtaalamu tena mkurugenzi ambaye amka asubuhi lala usiku ndio jambo lake hilo, wenye kufikiria vizuri wameshajua nani anasema ukweli!!!
  16. J

    Mnaotaka kuhama tiGO mhame, ila wako sahihi kwani kokote duniani Maslahi ya Taifa yako juu ya haki za mtu binafsi

    It requires law-enforcement officers to obtain warrants before making most searches. To get a warrant, officers must make sworn statements before a judge "particularly describing the place to be searched, and the persons or things to be seized." The judge may only issue a search warrant if...
  17. J

    Kesi ya Mbowe na wakili wa Tigo ikumbushe wenye mamlaka kutunza siri za wateja ni muhimu kujenga sekta imara ya benki na mawasiliano

    ulilosema ni kweli, ingekuwa kule kwa wenzetu,TIGO leo angeshalia mno kwa kukimbiwa na wateja, pia kushtakiwa mahakamani
Top Bottom