Search results

  1. Z

    CEO wa Bodi ya Ligi Almasi Kasongo acha Kutumika na Yanga SC yako na GSM 'Kuionea' Simba SC yasije kukuta makubwa na usiamini

    Kwani chanzo Cha Mapato ya Simba ni kipi? Ebu tufumbue macho leo tusiojua
  2. Z

    CEO wa Bodi ya Ligi Almasi Kasongo acha Kutumika na Yanga SC yako na GSM 'Kuionea' Simba SC yasije kukuta makubwa na usiamini

    Wameshaanza kutafuta sababu za kipigo watakachopata siku ya jmosi.Simba Bwana hahahahaha
  3. Z

    CEO wa Bodi ya Ligi Almasi Kasongo acha Kutumika na Yanga SC yako na GSM 'Kuionea' Simba SC yasije kukuta makubwa na usiamini

    Acha propaganda za kijinga wewe.Kama kufungwa utafungwa kwa ubovu wa kikosi chako usipende kuzungumzia mambo binafsi ya mtu kwa kuhusisha na masuala ya mpira.Kama kufungwa utafungwa kwa kuwa kikosi chako ni kibovu kweli kweli kimechoka na kimezeeka.Msimu huu Yanga wako vizuri kwenye idara...
  4. Z

    Oscar Oscar:Baba ameshakula mahari,watoto mkubali kuolewa!

    Mpira pesa Ndugu yangu.Dirisha Dogo anamleta Chama Yanga na kwa mechi ya Jmosi amewahaidi wachezaji wa Yanga kama watashinda watakula mpunga mrefu haijawahi kutokea Tanzania. Goli moja kwa bila mil 500,Goli 2 kwa bila Bil 1,Goli 3 kwa bila Bil 1.5 yani kila Goli mil 500. Kazi ipo yani Nyama pori...
  5. Z

    Simba Gomeeni kuvaa Nembo ya GSM, Kama Yanga walivyogomea Twiga mwekundu

    Mtapata tabu sana.Kama una hela tumia hela,mwambieni Mo aweke hela kwenye mpira aache utapeli na ujanja ujanja.Weka mzigo tujue kama kweli uko serious kwenye kuwekeza kwenye Soka la Tanzania,Ligi kuu Bara GSM,Ligi daraja la kwanza Bara GSM,Ligi kuu na ligi daraja la kwanza Zanzibar GSM,Kombe la...
  6. Z

    GSM atakua na hela nyingi sana za kufanyia mzaha

    Kumbuka mpira pesa bila pesa hakuna kitu ndiyo maana Mo yuko Simba kwa uwekezaji ingawaje ni utapeli mwingi
  7. Z

    GSM atakua na hela nyingi sana za kufanyia mzaha

    Maneno ya wakosaji.Mwambieni Mo nae aweke hela kumbuka GSM ni tajiri kweli kweli fuatilia usimuliwe habari zake.Mfano Wanamiliki visima vya mafuta vya kutosha uko uarabuni na Baba yake Mzazi yuko huko. Anadhamini ligi kuu,Anadhamini ligi daraja la kwanza,Anadhamini ligi kuu Zanzibar,atakuwa...
  8. Z

    GSM aka Home Shopping Center (ya bandarini msiyalete kwenye football)

    Mwambie wahindi Dewji na Babra waunde timu yao.Jiulize na upate majibu mwenyewe kwa nini Mo alitekwa na kudharilishwa kwa mambo yake ya kitapeli na ya hovyo hovyo.Akiendelea na ujinga wake wajanja kuliko yeye watamteka tena Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  9. Z

    GSM aka Home Shopping Center (ya bandarini msiyalete kwenye football)

    Mtapata tabu sana. GSM Huwezi kufananisha na MeTL ndiyo maana alitekwa na wajanja kuliko yeye Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  10. Z

    GSM aka Home Shopping Center (ya bandarini msiyalete kwenye football)

    Ngoja tukalete mauza uza ya hovyo ya MeTL .Ujinga mwingi ndiyo maana wajanja kuliko yeye walimteka Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  11. Z

    CEO wa Simba tulipaza sauti mapema kabla usajili kukoma

    Ndiyo maana wakikuletea chikwende,akili mbofu mbofu Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  12. Z

    Popote mlipo Viongozi wa Simba SC haraka sana epukeni 'Hujuma' hii Kubwa iliyopangwa na Yanga SC

    Mnaweweseka sana msimu huu.Kazi mnayo lazima mtoke patupu bado mechi za kwenda mikoani.Hamuwezi kubebwa mechi zote mkae mkijua mna timu mbovu mkubaliane na matokeo Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  13. Z

    Barua ya wazi kwa Club ya Simba: Simba Sports Club

    Mmmmh haya Nyodo hizo tusijekutafutana kwa tochi humu. Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  14. Z

    Mwenyekiti Simba SC Mangungu: Nchi itasimama Dirisha dogo la Usajili

    Angekuwa mafya ndg yake asingetekwa.Hamna kitu hapo,Mafya ameshakufa Hanspope Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  15. Z

    Ni nani aliyesababisha Dr. Aucho kusajiliwa na Simba

    Hayo mambo yote ya kitapeli na Ujanja Ujanja alikuwa anayafanya Marehemu Hanspope hapo Simba SC hakuna mtu mwingine mwenye uwezo kama yeye Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  16. Z

    Haji Manara ni mzima kweli?

    Kwa hiyo, tabia hiyo ni ya Simba na Yanga kulazimisha ushindi pasipokuwa na ushindi Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  17. Z

    Haji Manara ni mzima kweli?

    Kunya anye kuku akinya bata kaharisha Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  18. Z

    Tetesi: Inadaiwa mchezaji Cloutus Chama anaweza kurudi Simba

    Kwa nn wachezaji wengine waweze yeye ashindwe? Jibu Uwezo mdogo mengine mbwembwe tu Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  19. Z

    Mara Paap! Taifa Stars hii Hapa World Cup!! Itakuwaje?

    Mzamiru,Mkude ,Feisal .Kipigo mtakachopata mtajuta Sent from my TECNO LC6 using JamiiForums mobile app
  20. Z

    Djuma ni overrated player

    Mtapata tabu sana Simba nyie,wanyama pori,kelele ndiyo jadi yenu hamtupi shida.Mwezi wa kumi na mbili mtakutana tena na Yanga mjiandae kisaikolojia mnakula kipigo Cha zaidi ya Azam.Tunasubiri tuone Simba akicheza na Azam/Ruvushooting/ Namungo nk bila penati na Nyekundu Simba hapati ushindi...
Top Bottom