Search results

  1. C

    Natafuta mke wa miaka 40 hadi 48 asiye na mtoto

    Sifa zote ninazo njoo tuyajenge
  2. C

    Natafuta Mke mwenye miaka zaidi ya 30

    Nipo hapa, siyo mfupi ila ukiniona utanipenda
  3. C

    Msaada wa wazo la biashara

    Nina shida na laini ya tigo pesa kama mtu anayo anisaidie
  4. C

    Muda niliopoteza kwa mtu asiye sahihi unanicost, Umri unaenda nataka mke. Je, inawezekana akapatikana mtandaoni akawa mwema?

    jamani uzi ulinipita huu niko hapa mkeo vyote ninavyo ushindwe wewe tu
  5. C

    Milk cow allergy

    nunua kidude cha kukamulia maziwa ya mama yake kuna vya kuhifadhia pia yanawekwa kwenye frizer mama anakamua anayaacha mkitaka kumpa yanapashwa kupata joto anapewa
  6. C

    Kusitishwa kwa ujenzi wa Bandari ya Bagamoyo na falsafa ya custodient Ipsos custodes

    nimesoma yote nimeelewa, uncle Magu kwa hili alifanya vizuri
  7. C

    Sikujua kama ndio ulikuwa unaniaga na ulikuwa unaenda kufia mikononi mwa mama yako

    pole sana, igunga kwenu au mkweo ni sehemu gani niwathibitishie wananzengo
  8. C

    Machimbo/Eneo/Maduka yanayouza mifuko ya nylon kwa bei ya jumla

    kko sokoni ingia ndani waulize hapo ndani kuna maduka yake ya jumla
  9. C

    Nina tatizo la kutopata hedhi kwa wakati, kwa mwaka naweza kupata hedhi mara tatu

    ikishasemwa ni juice manake haijachemshwa, hapa tuulize tu ni aina gani ya ndizi? mshale au bukoba?
  10. C

    Msaada toka kwa wanawake kuhusu huu ugonjwa (Endometeiosis)

    Kabla ya period kama siku nne anza kunywa juice ya tangawizi inaweza kukusaidia
  11. C

    Jinsi nilivyofilisika

    Taja hiyo biashara inaweza saidika hapa
  12. C

    Urafiki unavyoweza badili tabia ya mtu, ushauri wako ni wa muhimu sana kwangu

    Nenda mahakamani document unazo na vitisho waoneshe yeye akiwepo, nenda hata takukuru watu wamezurumiwa walikopa wakarejeshewa hela zao
  13. C

    Zifahamu sababu zinazoweza kupelekea mwanamke kukosa hedhi

    Tiba yake mbona Hamna?
  14. C

    Nahitaji kioo cha simu: Samsung Galaxy Note 10 Plus

    Du yani nimejisahau, mlimani city oposite na nbc bank kuna fundi mzuri nadhani anaitwa frank
  15. C

    Nahitaji kioo cha simu: Samsung Galaxy Note 10 Plus

    Pale palipokuwa nacrdb zamani kuna duka la cm hapo ni mafundi wa samsung
  16. C

    Msaada line za uwakala Mkuu Tigo, Airtel pamoja M-pesa

    Wakala mkuu tigo kwa dar sasa hawatoi kaombee mkoani uwe nahelaya mtaji 200m kitu kama hicho, ya mpesa 6m nina connection, airtel 1m uwe na ofisi conection ninayo halotel bure ila hawatoi kwa sasa kuna namna inafanywa unapatiwa
  17. C

    Msaada ndugu zangu: Chimbo la ubuyu ule unaouzwa Kariakoo

    Nenda Zanzibar kaulize kwa babu Issa wapi watakuelekeza ama ingia Instagram andika ubuyu wa babu Issa watatokea wauzaji wengi utachagua watakuwa wanakutumia
  18. C

    Nina tatizo la kutoisha mkojo, nikimaliza kukojoa nikikaa baada dk 20 naskia mkojo tena. Nikimaliza kukojoa mwisho matonematone hutoka

    Unachokula kiangalie inawezekana huli wanga ilishanitokeaga, tengeneza juisi ya tangawizi kunywa kidogo mara mbili kwa siku hata mara tatu hiyo hali itaisha
  19. C

    TAKUKURU yarejesha TANESCO Vifaa ghafi vya Umeme vya zaidi ya shilingi Bil 1.2

    Hapa nimeelewa vizuri sana Kuna mkurugenzi kanitapeli nasubiri siku alizosema kunilipa zikiisha bila malipo ataitwa na takukuru
Top Bottom