Search results

  1. jani

    Nimeamua kuoa Msabato

    Unaoa dini eeh! Tunakupa mda
  2. jani

    Fatma Karume: Sheria inayokataza mapenzi ya jinsia moja imepitwa na wakati

    Hivi mjue hatuna maji ya kutosha ya kuoga, umeme nao uko mguu ndani mguu nnje...kweli kabisa mnakua na mda wa kujadili ushoga?!
  3. jani

    Ana maana gani huyu Binti?

    hahah, unasema unamtafuta kuongeza 'marafiki' lakini una quote wimbo wa msanii unaosema 'usilazimishe PENZI'..aah basi, tushakuelewa!
  4. jani

    Hii imekaaje kwa mpenzi anayekupa kiasi fulani cha pesa halafu ndani ya siku mbili anaomba 75% ya pesa aliyokupa

    Alafu mkiitwa wabinafsi mnaona mnaonewa! angekuwa mbahili angekupa hiyo hela?
  5. jani

    Kumekucha: DAWASA yatoa ratiba ya mgao wa maji Dar es Salaam

    Pole mkuu, ndio maisha tuliyoyachangua
  6. jani

    DAWASA yatangaza mgao wa maji Dar es Salaam

    Kwenye Njaa na nzige em rudi tena kwenye kumbu kumbu zako Nzige wadaiwa kuingia Tanzania na Uganda - BBC News Swahili na Rais Magufuli: Tumieni mvua na barabara kujipatia kipato - BBC News Swahili (zingatia tarehe)
  7. jani

    Kwanini ukiwa single unahangaika sana kupata mwenza wa kuanza naye mahusiano?

    Hii kitu kitaalam inaitwa mwenye nacho na aongezewe
  8. jani

    Nisaidieni, umasikini wa familia unanitatiza

    Mkuu, Kwanza pole kwa whatever unachokipitiia, ila firkiri kwa undani zaidi, kukopa milioni 32, kugharamia 'aibu' na 'hadhi' kama kuna thamani sawa na mateso utakayoyapitia kipindi chote cha mrejesho wa huo mkopo! Ni bora ujinyime kwa kusave kiasi fulani cha fedha , yuje kukimiza malego maana...
  9. jani

    Je, nitakuwa nimevunjika uume kwa hali hii?

    mkuu, shida hya hospitli ni ataanzaje anzaje kumueleza dactari!
  10. jani

    Kwa wanaume ambao mlikuwa na kazi lakini sasa hamna na wake zenu ndio wanaoendesha familia mliwezaje kutoboa?

    Heshima itarudishwa na uwezo wako wa kuweza kuhudumia familia yako tuu mkuu, huko ndiyo weka nguvu zako zote, hawawezi kukuheshimu bila hilo, maana hawakuuimbiwa hicho
  11. jani

    Dkt. Mpango: Kuna wana CCM wanahujumu ujenzi wa SGR na Bwawa la Nyerere

    watu hatari sana hawa, mpaka wanamsikitisha dr. mpango bana!
  12. jani

    Kosea vyote lakini sio kuoa au kuolewa. Najuta

    Hahha,,,,na nyie Na magai yenu, mishipige honi waya mishele....hapo titaelewana
  13. jani

    Rafiki yangu alivyoniondolea uaminifu kwa marafiki wengine

    Hata mimi nimeshtushwa na hili aisee,
  14. jani

    Tetesi: USAFIRI WA NOAH,

    Ni kwasababu za kiusalama, ile sio gari ya kubeba watu 17! kwengine hata zaidi!
  15. jani

    Ndugu Zangu Tunao anza Biashara Epukeni kukopesha Yasije wakuta yalionikuta

    Mkuu, Hata wenye vipato vya kawaida hapa kwetu ni tatizo! kukulipa anaona kama anakusaidia wewe!
  16. jani

    Rais Samia; Achana na hoja ya Haki Sawa inakupotezea Ushawishi ndani ya jamii

    Mkuu, kujaribu kuwaelezea wakina mama hili jambo, ni kama tuu kunywa maji mengi kuzuia njaa!
Top Bottom