Search results

  1. khamis kilo

    Mali za Urithi ni tiketi ya kifo kwa baadhi ya vijana

    Mi mbona nipo pekee angu katika familia na nimeachiwa nyumba za urithi 4 hapa dar es salaam, Tabata, Mbezi, Kigamboni na Manzese na mbona wana familia hawana tatizo lolote na mimi? [emoji1431]
  2. khamis kilo

    Inawezekana vipi mtu aliyekuja DSM mwaka 1992 kukosa kiwanja?

    inategemea ulisoma shule gani
  3. khamis kilo

    Rais Museveni ametumia gari lake kwenye ziara yake Tanzania?

    Mkuu ebu tuletee picha tuone ilo gari lake, wengine sisi hatuna tv
  4. khamis kilo

    Lotion /mafuta ya kupaka kwa mwanaume

    Vaseline [emoji91][emoji91][emoji91]
  5. khamis kilo

    Nimfanye nini huyu mwanamke?

    kama ushajua mapungufu yake basi hakuna hata shida, hayo mambo ya kukosa pesa alafu akajinunusha ni kawaida kwa wanawake walio wengi ndio maana tunasema pesa sabuni ya roho, mi nakushauri endelea kuwa nae tu miaka miwili mpo pamoja ina maana kuna vitu vingi mmepitia sasa ya nini kumuacha?, alafu...
  6. khamis kilo

    Tetesi: Mkoa mpya wa Korogwe waja!

    upo sahihi kabisa
  7. khamis kilo

    Kulikoni Ramadhani Kabwili (Football player)

    Video yake ya kuliwa kiboga imevuja
  8. khamis kilo

    Nahitaji Magazeti ya Sani

    Alafu kulikuwa na gazeti lingine la kuitwa KIU
  9. khamis kilo

    Ni hesabu gani formula zake zilikupa shida?

    Hizo alama hadi leo hii hazina msaada wowote katika maisha yangu[emoji25]
  10. khamis kilo

    JamiiForums Usiku wa manane

    04:49
  11. khamis kilo

    12 years after breaking up but she is still the one I truly love

    vijana mnashindwa kumove on kweli hii nchi ina vijana wa ajabu sana
  12. khamis kilo

    Nguvu ya Tsh. milioni sita (6,000,000)

    Kila biashara ni nzuri ukiwa unasimuliwa [emoji1430]
  13. khamis kilo

    Uume kusimama usiku kucha

    Wahi hospitali ilo ni tatizo aiseee
  14. khamis kilo

    Pumzika kwa amani Emsley "Baba T" Smith

    Rasta kama Baba T [emoji112]
Top Bottom