Search results

  1. Tajiri Kichwa

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Niko namalizia kula tunda kimasihara ntawaletea mrejesho
  2. Tajiri Kichwa

    Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

    Ulitizama mechi? Naomba kufahamu hasa kipindi cha kwanza
  3. Tajiri Kichwa

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Iyo game ya pili home team naona hana mwendelezo wa kufunga sana. Sema sio mbaya
  4. Tajiri Kichwa

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    [emoji23][emoji23]ata mimi nilijua teyari nimekuja jua porto kafunga baada ya kuona page ya atm
  5. Tajiri Kichwa

    Malalamiko Ya Bar Ya Bambalaga Dodoma

    Tuliondoka ila watu walijaa na vibunda vikaonekana
  6. Tajiri Kichwa

    Malalamiko Ya Bar Ya Bambalaga Dodoma

    Hovyo sana[emoji3]
  7. Tajiri Kichwa

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Nilikua nasubiri porto atoe goli tu nashangaa sioni tena mkeka[emoji2361] sijui walikua wamejua lose[emoji23][emoji23]
  8. Tajiri Kichwa

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Porto kamaliza yote mema ya leo [emoji23][emoji23][emoji23] wamekimbiza na cash out
  9. Tajiri Kichwa

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Atm wameamua kufia uwanjani ili tu wasepe na kijiji ahahah haha
  10. Tajiri Kichwa

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Leo tunampasua nasubiri goli moja la porto alie tena
  11. Tajiri Kichwa

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Mapema tuu mkuu
  12. Tajiri Kichwa

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Raha sio raha jamani [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] boom[emoji95][emoji95][emoji95]
  13. Tajiri Kichwa

    Real Madrid (‎Los Blancos) | Special Thread

    Leo intermilan wanatakiwa watuoneshe udhaifu wetu wote. Timu tunacheza nyuma ya mpira sana intermilan wame tuwin
  14. Tajiri Kichwa

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Tunamsubiri leo , Liverpool fanya kweli
  15. Tajiri Kichwa

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Pole mkuu ndio utamu wa betting, game ya liver ina goli chache na huyu ndio mchawi wetu
  16. Tajiri Kichwa

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Atm ndio anaenda kua na wakati mgumu. Porto nyumbani ana tokeo positive
  17. Tajiri Kichwa

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Ulifikiria nini kumpa city mkuu tena final score [emoji2303]
  18. Tajiri Kichwa

    Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

    Double chance kwa Leipzig ilikua na point 2 hadi sasa inapumua kwa watu. Sijui kama GG itapatikana
  19. Tajiri Kichwa

    Mzee Warioba: Rais Samia amekubali Katiba Mpya, tatizo ni Corona

    Tutafika mkuu safari bado ndefu
Top Bottom