Search results

  1. mwanasaikologia

    Sherehe za Ushindi wa CCM jimbo la Kalenga.

    Kidumu chama cha mapinduzi
  2. mwanasaikologia

    Harambee ya BAKWATA Arusha yadoda baada ya Lowassa kuzuiwa na CCM

    Tabhalaa embushunaa lorubhayani
  3. mwanasaikologia

    Mwigulu Nchemba na skafu shingoni,

    Huyu jamaa ni Mbwigaa muache aonyeshe uzalendo na Taifa hili fwalaaa wewe
  4. mwanasaikologia

    Sita CHADEMA wawania ubunge jimboni Chalinze

    Mtoto wa mfalme anagombea ubunge si utani
  5. mwanasaikologia

    Sababu hamsini za Lowassa kuwa mgombea wa CCM 2015

    Ha ha ha ha duh hapa patamu
  6. mwanasaikologia

    Sumaye kuboresha Elimu akiwa rais 2015

    Sumaye awe raisi wa nchi gani???? Lets stop this madness let him enjoy his retirement, Damn I need a drink after this news
  7. mwanasaikologia

    Kazi nzuri Tundu Lissu Antipas!

    Tundu Lissu is very bright mind
  8. mwanasaikologia

    Membe ahaha kutaka kuhamia kambi ya Lowassa

    Kuna ukweli lakini Tanzania inahitaji kiongozi mwenye vision ya kutupeleka mbele na kutukwamua toka kwenye umasikini wa kiuchumi na fikra Lowassa kweli ni Fisadi lakini mafisadi ni wengi Hata membe pia ni fisadi hela ya kujenga hotel ya naff blue mtwara aliipata wapi, mimi mpaka sasa sioni nani...
  9. mwanasaikologia

    Membe ahaha kutaka kuhamia kambi ya Lowassa

    Membe hawezi kuwa Raisi wa hii nchi ......let's all get serious
  10. mwanasaikologia

    Ni kiongozi gani wa kisiasa ana hotuba kali za kumbadilisha mtu?

    Mimi nilipenda hotuba ya Babu Gongo ihalalishwe tujidunge, mama muuza nipe Pepsi moja
  11. mwanasaikologia

    Wajue Wabunge watano waongoza kuchangia bungeni

    Basic human right is the right to be heard Big up Oluochi
  12. mwanasaikologia

    Wajue Wabunge watano waongoza kuchangia bungeni

    Wanafanya kazi iliyowapeleka Dodoma
  13. mwanasaikologia

    VIOJA Bungeni No.1

    I love this country
Top Bottom