Search results

  1. Christopher Haule 255

    Nafasi za kujitolea JKT huwa zinatoka wakati gani?

    Hatar bablai kwahyo bado haifahamiki nafasi zitatoka mwez wa ngap
  2. Christopher Haule 255

    Nafasi za kujitolea JKT huwa zinatoka wakati gani?

    [emoji28][emoji28][emoji28]Ko hmna jambo
  3. Christopher Haule 255

    Nafasi za kujitolea JKT huwa zinatoka wakati gani?

    Mtaan hapasomeki aise acha nisikilizie sijui ni lini
  4. Christopher Haule 255

    Nafasi za kujitolea JKT huwa zinatoka wakati gani?

    Kuna mtu ameniambia muda wowte mwingine kasema mbka mwez wa tatu sa sijui lipi ni lipi
  5. Christopher Haule 255

    Nafasi za kujitolea JKT huwa zinatoka wakati gani?

    [emoji28][emoji28]kwahyo watu waende kulima sio
  6. Christopher Haule 255

    Nafasi za kujitolea JKT huwa zinatoka wakati gani?

    Habarini wanajamvi samahan wazee nilikuwa nauliza kwa anaefahamu nafasi za JKT kwakujitolea huwaga zinatangazwa mwezi wa ngapi? Asanteni..
  7. Christopher Haule 255

    Napata kizunguzungu kila nikiamka kutoka sehemu niliyokaa

    Kachek Hb level na pressure mara nyingi ni visababish vikubwa kwa kizunguzungu
  8. Christopher Haule 255

    Natafuta Hospitali ya kujitoleaa kama Clinical Officer (Tabibu)

    [emoji23][emoji23]mwanasheria wangu hana hata office mzee
  9. Christopher Haule 255

    Natafuta Hospitali ya kujitoleaa kama Clinical Officer (Tabibu)

    Dyu herbalist tena huko si ntakutana na Miarobaini na mialovela [emoji4]
  10. Christopher Haule 255

    Natafuta Hospitali ya kujitoleaa kama Clinical Officer (Tabibu)

    Ndomana nikaomba kujitolea coz now nina chet chakuonesha kwamba nmemaliza masomo ila chet cha wizara hakijatoka,, au ulikuwa haujaelew nn namaanisha
  11. Christopher Haule 255

    Natafuta Hospitali ya kujitoleaa kama Clinical Officer (Tabibu)

    Habari za muda huu wanajamvi Naitwa Christopher Haule natokea Morogoro kwa sasa Nipo Dar nimemaliza Diploma ya Clinical medicine (Utabibu) Mkoani Ruvuma mwaka 2020 natafuta hospitali yoyote ya kujitolea bila malipo yoyote kwa ajili ya kupata uzoefu zaidi Ndani ya Dar es Salaam au Morogoro kwa...
  12. Christopher Haule 255

    Natafuta Hospitali ya kujitoleaa kama Clinical Officer (Tabibu)

    Hahaha hii ndyo Bongo unaenda kuomba kazi wanakwambia wanatka wa degree ukienda na degree wanakwambia wanataka diploma [emoji119][emoji119][emoji28][emoji28]
  13. Christopher Haule 255

    Natafuta Hospitali ya kujitoleaa kama Clinical Officer (Tabibu)

    Hapana bado sijapata mzee thats why nataka kujitolea kwanza then nianze kufuatilia
  14. Christopher Haule 255

    Natafuta Hospitali ya kujitoleaa kama Clinical Officer (Tabibu)

    Habari za muda huu wanajamvi Naitwa Christopher Haule natokea Morogoro kwa sasa Nipo Dar nimemaliza Diploma ya Clinical medicine (Utabibu) Mkoani Ruvuma mwaka 2020 natafuta hospitali yoyote ya kujitolea bila malipo yoyote kwa ajili ya kupata uzoefu zaidi Ndani ya Dar es Salaam au Morogoro kwa...
Top Bottom