Search results

  1. Mr.Wenger

    Nini tofauti ya hizi course

    Jamani Mdogo angu anataka kusomea ualimu, sasa katika kuangalia hizi course za ualimu nimekutana na hizi course mbili.Naomba kujuzwa tofauti yake na ili aweze kuwa mwalim aombe ipi? 1. Bachelor of Education in Arts 2. Bachelor of Arts with Education
  2. Mr.Wenger

    Kwa matokeo haya huyu dogo atapata chuo?

    Jamani matokeo ya form 6 dogo amepata hivi; History D Geography D English E Sasa najiuliza atapata chuo kweli, na kama atapata ipi course nzuri ya kusomea? Mimi naifikiria Procurement & Supplies
  3. Mr.Wenger

    Mkimbie ya Hemed Phd ni moto

    Aisee wadau hii ngoma imetulia sana, japo jamaa watu hawamchukulii serious kwenye muziki lakini nasema this time mshkaji amefanya poa. Hongera kwake, mwenye nayo naomba aiweke please wadau waisikie me nimejaribu nimeshindwa ================================================
  4. Mr.Wenger

    Wateja wa hizi designs ni nani?

    Kama picha inavyojieleza hili swali hata mimi nimejiuliza lakini jibu nimepata;
  5. Mr.Wenger

    Tutafakari kidogo

  6. Mr.Wenger

    Vifurushi bora kwa wale wapakua movie usiku

    Wale wazee wa kupakua movies na series za kukesha mida ya wanga sasa wakati wa kupumzika umefika "Vodacom kazi ni kwako" [emoji23] [emoji23]
  7. Mr.Wenger

    Katuni ya leo

  8. Mr.Wenger

    Edo nae mchochezi

  9. Mr.Wenger

    Taifa Stars in Afcon 2017

  10. Mr.Wenger

    Maisha ya mwanaume ni mafupi kuliko ya mwanamke

    Wakuu, Kuna utafiti usio rasmi ya kwamba maisha (life expectancy) ya mwanaume ni mafupi kulinganisha na ya mwanamke. Kama huu utafiti una ukweli ndani yake, je nini kinaweza kuwa chanzo cha wanaume kuwa na maisha mafupi? Ni kwa sababu tunaishi maisha hatarishi au ni mipango ya Mungu? Kuna...
  11. Mr.Wenger

    Tafakari na Kipanya

  12. Mr.Wenger

    Anayejua identity ya mziki wa bongo aje

    Siku za karibuni kumezuka stories kuwa wabongo wameacha kupiga miziki ya kwao na kuwaiga wanaigeria. Mfano wa ngoma zinazotajwa kuiga ladha ya Nigeria ni kama Kokoro, Shikorobo, Mugacherere, na nyingine nyingi. Sasa nataka wataalam wanaojua identity ya mziki wa bongo waje watujuze. Binafsi...
  13. Mr.Wenger

    Wazungu wanatuchanganya sana

    Wakuu kuna mambo mengi sana wazungu wametukoroga koroga lakini me nataka kujua mambo mawili yafuatayo; 1.Usomaji wa SAA Kwanini mshale ukiwa kwenye 9 tunasema saa tatu au ikiwa kwenye 10 tunasema saa nne. Kwanini saa isisetiwe ili iweze kusomeka kama invyoonekana yaani kama mshale upo kwenye...
  14. Mr.Wenger

    Ulimwengu wa katuni

  15. Mr.Wenger

    Mwenye kujua tafsiri ya hii katuni

    Kama picha inavyojieleza, haya wataalam wenye kujua tafsiri kazi kwenu
  16. Mr.Wenger

    Moyo Mashine ni bora kuliko Aje ya Alikiba

    Mashabiki wengi wa bongo linapokuja suala la kupiga kura wanaangalia ushabiki na kuuacha ukweli, nikisikiliza lyrics za Moyo mashine wa Ben Poh nikilinganisha na lyrics za Aje wa Alikiba napata ukakasi kwanini Ben Poh hakushinda hiyo tuzo. Nafikiri kuna umuhimu kuwashirikisha wataalam wa...
  17. Mr.Wenger

    Huwa wanamchokoza wenyewe

  18. Mr.Wenger

    Bosi kamganda Dangote kaisahau Tiptop

    Huo mstari upo kwenye ngoma mpya ya Roma (rhymes of magic attractions),ngoma inaitwa "Kaa tayari".Wadau hizi tuhuma zina ukweli ndani yake? === AUDIO: Roma feat Jos Mtambo & Darasa - Kaa tayari
  19. Mr.Wenger

    Je kweli hawezi kwenda advance kwa matokeo haya?

    Mdogo wangu alirisiti mwaka jana masomo 6 majibu yakawa hivi; Kiswahili D English C Literature C History C Geography D Civics D Sasa alienda kuchukua form shule moja ya advance ipo hapa Dar lengo asome either HGK au HKL lkn ile shule wamekataa wanasema comb haijabalance na hata akienda shule...
  20. Mr.Wenger

    Naomba kujua kuhusu Ubungo Islamic

    Wakuu nataka kumpeleka mdogo wangu akachukue HGK au HKL pale Ubungo Islamic,naomba anayefahamu ada zao advance level ni kiasi gani anifahamishe.Au kama kuna mtu anaweza kurecommend shule nzuri zaidi kwa hapa Dar anijuze, iwe ya bording na ada isizidi 1.5million.
Top Bottom