Search results

  1. K

    Kutafuna Big G huongeza umakini katika kufanya kazi

    Ili mradi ziwe sugar-free na siyo eti sukari kidogo!
  2. K

    Mahakama Kuu Divisheni ya Uhujumu Uchumi na Rushwa yatupilia mbali mapingamizi 2 kesi ndogo ya Mbowe na Wenzake. Jaji Siyani ajitoa kuendelea na kesi

    Wote wenye roho za kishetani mtashindwa, maana giza halijawahi kushinda mwanga! Mola wetu ni mwema na atatenda, Mbowe atatoka!
  3. K

    Mara: Mzazi ampiga mwalimu na kumjeruhi baada ya kumuadhibu mwanae

    Kuna watu wanaamini kabisa kuwa mwanafunzi ni mtumwa ama mfungwa (na wafungwa pia wana haki zao!). Serikali ilishaweka masharti ya viboko, walimu wengine wanapiga watoto hadi kuwaumiza hata kwa kosa dogo tu! Mtoto anapigwa hadi kutoka alama ya viboko, hadi wengine wamefariki! Acheni kutetea...
  4. K

    Yaliyojiri Kesi ya Mbowe na Wenzake Mahakama Kuu Divisheni ya Makosa ya Uhujumu Uchumi na Rushwa - 28/09/2021

    Hilo zee na huyo mama lao moja, wote watajibu mbele ya Muumba! Siku itafika!
  5. K

    #COVID19 Atembea kwa miguu kutoka Kigoma hadi Kilimanjaro kuhamasisha chanjo

    Nenda shule kwanza maana hujui hata chochote kuhusu chanjo, la sivyo usingelinganisha korona na ukimwi! Kweli Magufuli alihamisha akili zenu, akaenda nazo nanyi mkakubali na kubaki na ujinga wake! Shame!
  6. K

    #COVID19 Atembea kwa miguu kutoka Kigoma hadi Kilimanjaro kuhamasisha chanjo

    Ahsante kuwasaidia wajinga, wabishi bila kutaka kujua ukweli!
  7. K

    #COVID19 Atembea kwa miguu kutoka Kigoma hadi Kilimanjaro kuhamasisha chanjo

    Sema hutaki, wacha kutia sumu wenzio. Ni ujinga mkubwa kukataa chanjo! Shame on you!
  8. K

    DPP awafutia Tundu Lissu na Wahariri wa Gazeti la Mawio kesi ya Uchochezi

    Shame on you all! May the Almighty God judge all of you accordingly!
  9. K

    New York, Marekani: Rais Samia ashiriki Mkutano Maalum wa Wakuu wa Nchi na Serikali Wanawake

    Wastage of time! Aachane na wanawake, afuate sheria, aache kunyanyasa wapinzani, period!
  10. K

    Taliban waomba kiti Baraza Kuu la UN

    Wahuni hawa! Wanazuia wanawake kwenda shule na kazini, wasipewe nafasi hadi wakubaliane na misingi ya kawaida ya haki za binadamu, hususan haki za wanawake na wasichana!
  11. K

    Askari waliopambana na Hamza wapewa zawadi

    Hao askari walifeli big time, ilibidi wapewe adhabu na kurudishwa mafunzo! Shame on you Sirro and your police people!
  12. K

    Faida za kuwa na malengo kimaisha

    Msaada tafadhali; naombeni namba ya simu ya Aunt Sadaka please!
  13. K

    James Rugemalira aachiwa huru, DPP hana nia ya kuendelea na mashtaka

    Mungu awashughulikie wote wenye roho za kishetani waliomtesa mzee wa watu bila kosa. Na huyo mwendazake Mola aendelee kumuhukumu kama inavyostahili! Shame on them!
  14. K

    Manyara: Mama amchoma Mtoto na kitu chenye ncha kali kwa kumwomba mpita njia hela

    Huyo ni frustration za baba watoto tu! Mtoto wa miaka mitatu? Achapwe na yeye viboko hadi damu zimtoke!
Top Bottom