Search results

  1. Mbeba Lawama

    Kwanini ni ngumu kupata hela zako zote kutoka insurance NSSF?

    sanlam wako smart sana m nlfiwa ijumaa nkatuma docment zote kwa whtsap znazotakiwa jmos asubh hela ikaingia
  2. Mbeba Lawama

    Maana ndani ya picha - njoo tutafute maana

    hatua za kujiua ua n nguvu inayotoka nje na kuanza kuharbu ndan pole pole mwshowe utimza adhma yako
  3. Mbeba Lawama

    Nimepigwa kitu kizito! Nimehudumia mtoto mwaka mzima kumbe sio wakwangu

    aibu yako itakua kubwa zaid utakapo muachia uyo mtoto na utaumia sanaa ksaikolojia mm nmekujibu k inteljens mana hata kwenye familia zetu za kiafrikausidhan wote mlioko ndan ya familia n watoto wa baba mmoja
  4. Mbeba Lawama

    Nimepigwa kitu kizito! Nimehudumia mtoto mwaka mzima kumbe sio wakwangu

    lea tu mzee mbona tunafuga mbwa anazaa na unaweka oda ya mabak buchan na hotelin na umjui baba mbwa,. Huyo ndio mwanamke kiumbe ambacho kikikupenda hukupa hata mtoto asie wako na kukuaminsha n wako
  5. Mbeba Lawama

    kampuni ya gardaworld imetangaza nafasi za kazi kwa madereva

    tutakao enda kesho kupeleka maombi tukikutana pale tupeane code jaman
  6. Mbeba Lawama

    Wezi walinifanya nishiriki imani ya giza

    hii stor imenkumbusha tulkua kwimba uko vijijin kwenye mrad jamaa mmoja akwa anachaj smu kwnye sola kuja kushtuka simu haipo ulza kila sehmu sachiana wap smu hakuna jamaa mmoja akasema twenden kwa mama mmoja anaitwa bibi kulwa atatusaidia tukaongozana kama watu 6 kwenda kwa bibi kulwa kufka...
  7. Mbeba Lawama

    Nikirudi nyumbani nisipokuta chakula tayari inanikera sana

    bora ww m nkifka ndio naweza amua kusonga ugal la svyo ntakula sa tano
  8. Mbeba Lawama

    Naomba Updates za kazi za Takukuru

    fanya ivyo ndugu
  9. Mbeba Lawama

    Harmonize: Nilipewa Mkataba wa kuonewa na WCB na nilisingiziwa kumloga Diamond Platnumz

    Watanzania tuelewe kitu kmoja tunaamishwa upepo tubak tunapga umbea wa mond na harmonse uku mambi yasng yakpta kmya kmya alkua wap miaka yote iyo asiyaseme haya
  10. Mbeba Lawama

    Ushauri unahitajika: Familia tumekwama

    Skuiz braza apa kwetu DNA n tunapgwa we chukua hata mtoto wa jiran yako ukapme uone majbu uspoletewa mtoto n wako na hil wameamua kulfanya il kuondoa tatzo la watoto kutelekezwa na watoto wa mitaan ndio mana ikienda complain ya kuhus mtoto mkemia anacheza na saikolojia zenu aliekua anahudumia...
  11. Mbeba Lawama

    Ushauri unahitajika: Familia tumekwama

    Uyo ndio mwanamke akikupenda sana ukupa hata mimba isyo yako
  12. Mbeba Lawama

    Car4Sale Vitz new model kwa bei ya boss mwenyewe

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hii ndio tanzania ya sasa akyanan
  13. Mbeba Lawama

    Unaitambuaje TV feki?

    nenda kwenye rmot yako na ukaweke timer off iyo itakua ilsetiwa kama baada ya masaa mawil ijizime au ikfka saa nne usku ijzme n swala la seting ingekua n mbovu pale ipojzma isnge kubal kuwaka
  14. Mbeba Lawama

    Tambua siri ya 'kismati' ambayo wengi tunakosa

    hil swala n kwel kabsa sema cc tumezmwa taa za akil kwa kujfanya tunaelimu mfano wahind bila kuangalia nyota yake eneo au mji anaoenda mfanyakaz atakae fanya mae kaz hafanyi maamuz yoyote ndio mana kuna mwanamke ukioa tu unaflska kaz unafukuzwa maisha yanakua hovyo na kuna mwanamke ukioa au...
  15. Mbeba Lawama

    Nimefukuzwa kazi leo, kama umeajiriwa jifunze kitu hapa

    pole kwa matatzo wakil nna stuation kama yako lkn nahtaj msaada wa kisheria kimawazo mkuu
  16. Mbeba Lawama

    Nini maana ya Kutakasisha pesa na lengo huwa ni nini?

    mfano rahis wa mpka mtu anakamatwa kwa kes ya utakatishaj pesa ua iko hiv umepga pesa sehm kwakua kipato chako hakiendan na pesa hiyo na ikumbukwe serkal inamonta kila akaunt ya mtanzania kwenye mabenk ndio mana leo hii akaunt yako iksoma gafla ml 200 hutaweza kuitoa bila maelezo ya kutosha sasa...
  17. Mbeba Lawama

    Azam tv msirushe tamthilia yenye jina hili, mtakosea

    kwan isidingo ilkua inamaana gan au ilkua inamhusu nan katika miaka yote ya kuonyeshwa kwake? iko hiv mwandsh anapotoa jina halileng moja kwa moja iko unachokiwaza kwamfno ndan ya iyo bek 3 kutakua na watu wa maoficn ugomvi ma kazni ndoa kuvunjika mafumaniz madanguro nk kwann ww umgaid mtunz kwa...
  18. Mbeba Lawama

    Mambo gani yanayokukera huku Uswahilini kwetu na hasa kwenye nyumba za kupanga?

    wanavaa madera bila chup wala braa ukmkuta bomban kainama ww ndio utarud ndan
Top Bottom