Search results

  1. Humble African

    Demiss amepotelea wapi?

    Ngoja nijaribu kuona what's wrong na PM yangu. Ila nna raha saana kukuona hapa. Nikija Mwanza January. Lazma tutoke out fo party rafiki yangu wa dhati [emoji322][emoji16]
  2. Humble African

    Demiss amepotelea wapi?

    Wow! It's been a long time saana tangu tupotezane guys. Sijapata PM yako Dina, But nimeifurahi kukuona tena hapa. Nna mengi ya kushare na wewe. Ngoja nikarefresh PM yangu tena.
  3. Humble African

    Michelangelo; Genius aliemchallenge vikali Leonardo Da Vinci kwenye kazi za Sanaa

    Shukrani Sana Mkuu! Nimeifurahi Sana kusikia kutoka kwako. Nakufahamu vyema na umekuwa sehemu ya watu muhimu ya familia yangu toka Jamii forum. Hivyo naamini tutakuwa na wakati mzuri tena.
  4. Humble African

    Michelangelo; Genius aliemchallenge vikali Leonardo Da Vinci kwenye kazi za Sanaa

    Mimi nadhani ndio nimepotea... Naamini mlikuwepo bado mnaendesha kubadilishana elimu hapa JF. Nimewakumbuka saana.
  5. Humble African

    Mention someone without any reason. Just to disturb them

    I'm good my Makiseo. Bila shaka kwa Sasa tumekutana.. Kama utakuwa Dar tunaweza kuonana live hata siku moja just to grab a cup of coffee mezani tubadilishane mawazo, uzoefu tupeane dili na connections za maisha. Hugs.
  6. Humble African

    Mention someone without any reason. Just to disturb them

    I love you and you know that Dina. Leo ni siku ya kupendana. Nakupenda. [emoji257]
  7. Humble African

    Ontario ameshindwa Twitter, kuna wajanja wengi sana kule

    Wiki hii nimefungua Hadi account na kuweka kambi kule Twitter kwa ajili ya Ontario ila naona kadhitiwa mapeema sana na wenyeji wa Twitter kabla hajaleta madhara makubwa kwa wanajamii. Kama Forex Ina mega profit si afanye mwenyewe au awasanue ndugu zake kijijini shirati waje watengeneze pesa Dar...
  8. Humble African

    Ontario ameshindwa Twitter, kuna wajanja wengi sana kule

    Miss u more swry lady. Kila ninapokuona nahisi ni siku ya kupendana tu Kama ndugu. Nakupenda.
  9. Humble African

    Ontario ameshindwa Twitter, kuna wajanja wengi sana kule

    Juzi CCCNP Engineer alinisalimu Twitter... Nilicheeeka saaana. [emoji23][emoji23][emoji23] Sasa hivi Ni washkaji tu.
  10. Humble African

    Ontario ameshindwa Twitter, kuna wajanja wengi sana kule

    Mkuu! Shukrani Sana. Nimewakumbuka saana familia yangu ya mtandaoni.
  11. Humble African

    Ontario ameshindwa Twitter, kuna wajanja wengi sana kule

    Situeleweshane tu mkuu....Sidhani Kama Kuna haja ya kutukanana. Nimekusamehe lakini. Asante lakini. Ubarikiwe mkuu.
  12. Humble African

    Ontario ameshindwa Twitter, kuna wajanja wengi sana kule

    It's almost impossible kuhack account yenye 2FA authentication. Account ya Ontario ya Twitter iko enabled na hiyo encryption. Its Uncrackable.
  13. Humble African

    Ontario ameshindwa Twitter, kuna wajanja wengi sana kule

    Hizi IB links, commission, training fees, na spread pips charge ndizo anazitafuta kwa Sasa sababu ndio ziliwafanya wapate faida ya nusu billion pale TMT kutoka kwa watu walio watrain kupitia hizo components nilizotaja hapo juu. Nimefanya Forex muda mrefu nazijua tricks almost zote za hii...
  14. Humble African

    Hivi ndivyo tulivyotapeliwa na Ontario wa TMT kwenye Forex

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787] amu umeanza fujo na wewe. Ilikuwa usiku nilimfuata nimsalimie tu. akanikimbia alikuwa kavaa koti la jeshi jeshi. Yaani alikuwa na wasiwasi Kama mwizi vile. Afu akadandia boda mbiooooo. Ikabidi ncheke tu. [emoji1787][emoji1787]
  15. Humble African

    Hivi ndivyo tulivyotapeliwa na Ontario wa TMT kwenye Forex

    Hizi IB links, commission, training fees, na spread pips charge ndizo anazitafuta kwa Sasa sababu ndio ziliwafanya wapate faida ya nusu billion pale TMT kutoka kwa watu walio watrain kupitia hizo components nilizotaja hapo juu. Nimefanya Forex muda mrefu nazijua tricks almost zote za hii...
  16. Humble African

    Hivi ndivyo tulivyotapeliwa na Ontario wa TMT kwenye Forex

    JF panataka adabu saana... Vinginevyo ukijisahaulisha unaadhirika mapeema. Nasubiri akujibu mkuu. Alipata kazi ya kukata majani hapo Moro!? [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  17. Humble African

    Hivi ndivyo tulivyotapeliwa na Ontario wa TMT kwenye Forex

    @cabo umeanza fujo mkuu. [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Top Bottom