Search results

  1. Etwege

    #COVID19 Zimbabwe yarejesha masharti ya kupambana na Corona

    Hizi lockdown ni kwa masilahi ya viongozi tu bila shaka Kwa wananchi wa kawaida lockdown zinaleta umasikini wa kutisha.
  2. Etwege

    #COVID19 Zimbabwe yarejesha masharti ya kupambana na Corona

    PRESIDENT Emmerson Mnangagwa yesterday imposed mandatory quarantine for returning citizens and foreigners entering the country and tightened lockdown measures amid concern over the new COVID-19 Omicron variant. Scientific evidence suggests Omicron, detected in Botswana and South Africa...
  3. Etwege

    Mchengerwa awashukia maofisa ‘wanaobania’ watumishi kupanda madaraja

    Kusema na kutenda ni vitu viwili tofauti kabisa. Amewachukulia hatua gani?
  4. Etwege

    Wazee wa kichaga wamtaka Dkt. Kimei kuomba radhi na kufuta kauli yake

    Msema kweli ni mpenzi wa Mungu
  5. Etwege

    Wazee wa kichaga wamtaka Dkt. Kimei kuomba radhi na kufuta kauli yake

    Mbunge wa jimbo la Vunjo Dk Charles Kimei amekalia kuti kavu kutokana na kauli yake yenye ukweli usiotia shaka aliyoitoa bungeni kuwa wachaga wanapenda biashara ya magendo na kukwepa kodi. Kutokana na kauli hiyo wazee wa kichaga wameichukulia kama ni dharau na kejeli kwa wachaga wote na...
  6. Etwege

    CHADEMA wameuza utu na Chama chao. Je, watapata nini 2025?

    Chadema ni washamba sana
  7. Etwege

    Makamu Mwenyekiti CCM, Mzee Mangula: Bagamoyo tuliahidi kujenga Gati sio Bandari

    Kila mzalendo lazima asimame kuhesabiwa kwenye hili Mangula amehesabiwa na ameingia kwenye rekodi kwa vizazi vijavyo.
  8. Etwege

    Kelele za vyuma kukaza hutakaa uzisikie tena kwa sababu wakubwa wanaogelea kwenye pesa sasa hivi

    Kuna mwenyekiti wa chama tu lakini ana damu ya chacha wangwe.
  9. Etwege

    Inashangaza: Mvua zinanyesha sana lakini maji bado ni ya mgao!

    Njia ya muongo ni fupi sana . Wanatunga kisingizio kingine huko waliko
  10. Etwege

    Kelele za vyuma kukaza hutakaa uzisikie tena kwa sababu wakubwa wanaogelea kwenye pesa sasa hivi

    [emoji16][emoji16][emoji16] Ndiyo maana Nape anahangaika sana aingie humo
  11. Etwege

    Siasa ya Afrika inaongozwa na njaa. Hata wapinzani wanatumwa na njaa

    Damu ya chacha wangwe inamtesa gaidi
  12. Etwege

    Dkt. Mpango: Kuna wana CCM wanahujumu ujenzi wa SGR na Bwawa la Nyerere

    Imeshajulikanani Makamba na Nape
Top Bottom