Search results

  1. AbouZakariya

    Tuliyaishi haya zamani yetu... Sasa yamebaki kumbukumbu ya kuvutia kama si kuchekesha

    Enzi hizo hili gazeti lilisomwa kwa kuazimwa azimwa hata na mtaa mzima.
  2. AbouZakariya

    Tuliyaishi haya zamani yetu... Sasa yamebaki kumbukumbu ya kuvutia kama si kuchekesha

    Nakumbuka enzi hizo kukizaliwa mtoto lazima kununuliwe mbereko au mbebeo ya mtoto.
  3. AbouZakariya

    Kutii sheria linapokuwa suala gumu zaidi kuliko kuvunja sheria

    Mkuu Siri ya Sifuri, hiyo ya daladala kuingia na abiria wake katika kituo cha kujaza mafuta hilo jambo ni la hatari mnooo lakini hakuna anayejali si abiria wala dereva wala watoa huduma vituo vya mafuta. Nakumbuka kisa, siku moja asubuhi na mapema nilipanda daladala pale terminal mbagala, dereva...
  4. AbouZakariya

    Je, kuna namna yoyote ya kukuza umeme wa solar?

    Ahsante mkuu kwa elimu, ubarikiwe sana tu.
  5. AbouZakariya

    Hivi ndivyo unavyouzwa bila hata ya wewe mwenyewe kujua

    Hivi tukishatoka woote katika mitandao ya kijamii huoni biashara yako ya vitabu itapotea vilevile? Kwa maana utatufikiaje sasa bila hiyo mitandao ya kijamii. We are at the point of no return.
  6. AbouZakariya

    Natafuta mke wa miaka 40 hadi 48 asiye na mtoto

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji4]
  7. AbouZakariya

    Wakongwe wa JamiiForums tujuane

    19 march 2013.
  8. AbouZakariya

    Je, kuna namna yoyote ya kukuza umeme wa solar?

    Mkuu naomba fafanua kidogo hapo, mono ni ipi na poly ni ipi na utazitambuaje na ipi ni bora zaidi katika hizo?
  9. AbouZakariya

    Msaada: Mwenye uzoefu kuagiza vitu kutoka Alibaba

    Iwe hivi Tumia watu wenye uzoefu na uadilifu wakuagizie mzigo.
  10. AbouZakariya

    Ufugaji wa wadudu kama chakula cha mifugo na binadamu kilimo kilichokosa nafasi Tanzania

    Yawezezekana mhudhurishaji wa hii mada ukawa tayari ni mwenye elimu ya jambo hili, basi ni vyema nawe ukatoa mchango wako kwa kuielimisha jamii juu ya faida za kufuga wadudu kwa ajili ya chakula cha bin adam na mifugo pia.
  11. AbouZakariya

    Wazazi, mnajua kama vijana na binti zenu wameoa na kuolewa huko vyuoni?

    [emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
  12. AbouZakariya

    Njooni hapa mliowahi kulipwa fidia baada ya ajali

    Aisee shirima? in (chaggas voice) huyu kaacha watoto, wazazi, wategemezi wengine pamoja na madeni, vipi tuacheeee?, hata hivyo hata kama hayo yote hayapo tambua hili jambo lipo kisheria, kama sheria inatupa hiyo nafasi ni lazima tuitumie, huyu ni ndugu yetu wala hakuna ubaya kula pesa itokanayo...
  13. AbouZakariya

    Employee Share Option Plan-Mfumo wa malipo kupitia Haki za Umiliki(HISA)

    Hii imekaa njema sana, ila sijui kina kanjibhai wataichukuliaje
  14. AbouZakariya

    Njooni hapa mliowahi kulipwa fidia baada ya ajali

    Mkuu umenikumbusha jambo la muhimu mno, last week tumezika bint yetu ambaye alipata ajali maeneo ya nanenane dom, lakini hatukufikria chochote kutokana na mstuko wa ule msiba, ngoja tuanze kufuatilia tuone.
  15. AbouZakariya

    Njooni hapa mliowahi kulipwa fidia baada ya ajali

    Ahsante kwa elimu, lakini inakuwaje mfano nikigongwa na gari au ndugu yangu kagongwa na gari na akafa taratibu zimakuwaje?
  16. AbouZakariya

    Ijue sayansi ya upara na uwezekano mkubwa wa kuutibu kwake

    Kunaweza tokea mlipuko usio na madhara
Top Bottom