Search results

  1. Wilinasi Petroleum

    Nahitaji kufungua tuition centre kubwa na maabara katika mkoa wangu ili niajili na kusaidia jamii yangu

    Sio kweli, sijaanza kufundisha Leo mkuu, tangia nikiwa Darasa la Tano mwaka 2003 mpaka 2015 mimi nilikua nafundisha twisheni na nilikua nalipwa, Mara baada ya kuhitimu chuo pia nimefundisha sanaa mpaka nilipo chukuliwa na shule moja ya private walio nidanganya kunilipa mshahara mnono wa milioni...
  2. Wilinasi Petroleum

    Barua yangu ya wazi kwa Mwanafunzi Chuo Kikuu Tanzania

    Safi sanaa, mwenyewe nipo mbioni kuwafuga hao jamaa
  3. Wilinasi Petroleum

    Nahitaji kufungua Tution Centre kubwa katika Mkoa wangu naombeni ushauri

    Kaka hilo wazo usilitoe kwani, elimu ni biashara inayolipa Tanzania ila haihitaji haraka.
  4. Wilinasi Petroleum

    Nahitaji kufungua Tution Centre kubwa katika Mkoa wangu naombeni ushauri

    Mimi hawa ndio walimu wangu, Sir Unga Chemistry, Mood Physics, bila hawa jamaa mimi nisinge tusua kabisa
  5. Wilinasi Petroleum

    Nahitaji kufungua Tution Centre kubwa katika Mkoa wangu naombeni ushauri

    Wewe bado huelewi vizuri chief, ndio maana unaponda tuition, bila tuition wengine tusingefika hapa tulipo hata watoto wa Feza boys wanasoma tuition mjomba hata Marian chief
  6. Wilinasi Petroleum

    Nahitaji kufungua tuition centre kubwa na maabara katika mkoa wangu ili niajili na kusaidia jamii yangu

    Changamoto huwa hazikosekani, kama nilivyo sema nataka kusaidia jamii yangu, mkuu, kama watu wanafungua chekechea tu zinafanikiwa maeneo hayo sizani kama mimi ntashindwa.
  7. Wilinasi Petroleum

    Nahitaji kufungua Tution Centre kubwa katika Mkoa wangu naombeni ushauri

    Msaada tu, hela zitaingia zenyewe lakini lengo langu kubwa ni kutoa huduma kwenye jamii yangu, kutumia maarifa niliyo yapata ili kuwagawia wengine.
  8. Wilinasi Petroleum

    Nahitaji kufungua tuition centre kubwa na maabara katika mkoa wangu ili niajili na kusaidia jamii yangu

    Habarini ndugu zangu nahitaji kufungua tuition centre yangu kubwa pamoja na maabara katika mkoa wangu, ili niajili na kusaidia jamii yangu. Hebu nisaidieni mawazo, changamoto zake ni zipi? Na mahitaji ni Yepi?
  9. Wilinasi Petroleum

    Nahitaji kufungua Tution Centre kubwa katika Mkoa wangu naombeni ushauri

    Habarini ndugu zangu, Nahitaji kufungua tuition centre yangu kubwa katika mkoa wangu, ili nisaidie jamii yangu. Hebu nisaidieni mawazo, changamoto zake ni zipi? Na mahitaji ni Yepi?
  10. Wilinasi Petroleum

    Msaada swali la hisabati

    Mmmmmmmmm, hizo K zako zinapendeza
  11. Wilinasi Petroleum

    Msaada swali la hisabati

    Ila olevel nilipata B ya hesabu nililia sanaa sitosahau
  12. Wilinasi Petroleum

    Msaada swali la hisabati

    Mmmmmmm, sijawai feli hesabu mpaka namaliza chuo kikuu,
  13. Wilinasi Petroleum

    Msaada swali la hisabati

    Wewe umesomea sayansi bila shaka cause sio rahisi kukuta mdada anakua na ujasiri wa kuweka mishale kama hivyo
Top Bottom