Search results

  1. Sandiego

    EU kutaka kesi ya Freeman Mbowe ifutwe hawajui kuwa Tanzania is a free State?

    TUNAHITAJI WAHUNI WAPYA WATAKAOENDANA NA KIZAZI HIKI KULIKO HAO WAHUNI WENU WA KIZAMANI WANAOTUMIA MAMBINU YA KIZAMANI KAMA KUTESA KUUA NA KUBAMBIKIA WATU MAKESI YA HOVYO HOVYO!
  2. Sandiego

    EU kutaka kesi ya Freeman Mbowe ifutwe hawajui kuwa Tanzania is a free State?

    KWA taarifa yako tunajua mchongo mzima wa sabaya na makonda kushtakiwa ili kuhalalisha mbowe kufungwa!!
  3. Sandiego

    EU kutaka kesi ya Freeman Mbowe ifutwe hawajui kuwa Tanzania is a free State?

    MTAUZA NINI WALICHOBAKIZA!!?
  4. Sandiego

    EU kutaka kesi ya Freeman Mbowe ifutwe hawajui kuwa Tanzania is a free State?

    WE SEMA WAKIPATIWA MTAJI WATAINUNUA TENA NA KUIREJESHA KWA WANANCHI SABABU NYINYI MLISHAIUZA SIKU NYINGI NA PESA MKALA WENYEWE!!
  5. Sandiego

    Nissan wakubali sera za Rais Samia. Kujenga kiwanda Cha magari Tanzania

    Baba levo kazini[emoji848][emoji848]
  6. Sandiego

    Tulikotoka: Hamisa Mobetto akimaliza Masomo yake Kidato cha Nne Tandale Sekondari

    [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  7. Sandiego

    Niliacha kumpenda Rais Samia tangu alipomteua January Makamba kuwa Waziri wa nishati

    5. Kuwaamini wezi wakubwa wa rich mond,epa,escro and the likes kuwa wataijenga nchi na kumsaidia 6. Hana msimamo kwenye mambo nyeti mfano korona, kipindi akiwa vice na sasa akiwa rais 7. Ukandamizaji wa demokrasia na utawala bora 8. Kutovunja bunge lililowekwa kinyume na wananchi wills 9...
  8. Sandiego

    Mbunge Ruangwa piga kazi, achana na maneno ya wasio na nia njema na watanzania

    Au mama anamuhofia mbunge 2025[emoji848][emoji848]
  9. Sandiego

    Kwanini kauli zake sio za kweli?

    INAONEKANA MTANDAO UNAMWOGOPA SANA HUYU JAMAA!
  10. Sandiego

    AIBU: Wachungaji KKKT wampinga Dk Shoo

    Ndio mkuu tunachanga! Tena kwa hiyari sio kama tozo[emoji120][emoji120]
  11. Sandiego

    AIBU: Wachungaji KKKT wampinga Dk Shoo

    [emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
  12. Sandiego

    TANESCO yaingia mkataba wa kukodi software kutoka India kwa USD 30M

    Kwani Software ya zamani imeenda wapi?
  13. Sandiego

    Tulitaka kutengenezewa ukame bwawa la Mtera, tupazeni sauti tukiona ndivyo sivyo

    Msoga family akili kubwa SANA! Dogo kapewa liwizara ligumu ili achafuke! hatimae 2025 njia nyeupe kwa rizmoko!!
  14. Sandiego

    Tulitaka kutengenezewa ukame bwawa la Mtera, tupazeni sauti tukiona ndivyo sivyo

    Meneja lazima kuna watu wako nyuma yake! Yote kwa yote tunachotaka ni umeme!!
  15. Sandiego

    Rais Samia aduwaza wachumi nchini

    Baba levo
  16. Sandiego

    Godbless Lema amtakia safari njema Dotto Biteko Wizara ya Madini

    Kama vipi Nape awe mbadala wake!
  17. Sandiego

    Anayejua Hayati Dkt John John Joseph Pombe Magufuli alimaanisha nini aliposema haya atusaidie

    Wewe unajuaje kama nitatukana! Maelezo meeengi!!! Kiingereza kiiiiingi!!!!!! CHAKUSHANGAZA HUJAJIBU SWALI!
Top Bottom