Search results

  1. M

    Stories of Change: Golder Anael Mmari ashinda Tsh. 5,000,000/- toka JamiiForums

    Soma tena Vigezo vya shindano, Majani ndio waamuzi wa mwisho.
  2. M

    Stories of Change: Golder Anael Mmari ashinda Tsh. 5,000,000/- toka JamiiForums

    JamiiForums ya watu wote. Ubaguzi sio tija.
  3. M

    Nauza camera ikiwa katika hali safi kabisa

    https://www.jamiiforums.com/threads/mwongozo-zingatia-haya-unapoweka-tangazo-lako.1357521/post-24566915
  4. M

    Kundi la vijana ni silaha kubwa ya mageuzi vizazi vijavyo hapa nchini Tanzania

    Mkuu, jifunze kuweka Aya kwenye mabandiko yako. Asante
  5. M

    Ipi ni bima ya afya nzuri kwa Mwanamke mjamzito?

    Kwanini unasema Moderator kazingua? Amefanya nini?
  6. M

    Bill & Melinda Gates watalikiana

    Jiheshimu Kidogo Mkuu.
  7. M

    Polisi, msaidieni mama huyu anafanyiwa ukatili na mumewe

    Kuleta taarifa sio sababu ya kwenda kinyume na kanuni za JamiiForums.
  8. M

    Polisi, msaidieni mama huyu anafanyiwa ukatili na mumewe

    Asante Mkuu, Serikali inafanyia kazi taarifa hii.
  9. M

    Appreciation: Poleni na Hongera sana JF Moderators

    Mkuu, tunaomba uthibitishe haya uliyoyasema. Vinginevyo tutachukulia kama mtu mwenye nia ya kuharibu brand ya JamiiForums kama taasisi na kumchafua Mwanzilishi wa JamiiForums mbele ya Jamii na Jumuia za Kimataifa. Tuomba Uthibitishe hao Moderators walioletwa kutoka kitengo ili kuchukua...
  10. M

    UVCCM yaomba radhi vijana, yaahidi kumpa ushirikiano Rais Samia Suluhu Hassan

    Salaam Mkuu, tunaomba utuwekee hiyo Video akisema hayo Maneno. Tunajitahidi kukusikiliza na tunakupa Robo saa, Ukishindwa itachukuliwa kama unampaka matope. Tupe ushahidi wowote usiotia shaka.
  11. M

    JamiiForums ilivyonitoa kwenye hofu na kuniweka kwenye umilionea

    https://www.jamiiforums.com/threads/nina-wasiwasi-na-future-yangu-naitaji-mawazo-ili-nijinusuru.1785334/post-36703177
  12. M

    Nauza laptop Dell e5250

    https://www.jamiiforums.com/threads/mwongozo-zingatia-haya-unapoweka-tangazo-lako.1357521/
  13. M

    Nauza bluetooth speaker 'Anker Soundcore Motion Plus

    https://www.jamiiforums.com/threads/mwongozo-zingatia-haya-unapoweka-tangazo-lako.1357521/
  14. M

    Yule msanii wa Insta azidi kushushuka kila kukicha

    Mkuu, tunaomba uwe unareport kwa kubonyeza kitufe cha kureport kitu ambacho hakikufurahishi Majukwaani sio unamtag au unammention Moderator kwani anaweza kuchelewa kuona. Natumaini umenielewa. Hii inasiadia kuondoa kwa haraka post isiyotakiwa.
  15. M

    Nissan X-trail new model

    Ndugu wadau wa Jukwaa la Matangazo Madogo, Tunafarijika kuona mnaendelea kutumia vizuri jukwaa hili katika kufanya biashara. Hata hivyo, kuna changamoto kwa baadhi ya wenzetu kushindwa kuzingatia vigezo vya kuweka matangazo yao hivyo kupelekea matangazo yao kuondolewa hewani. Vigezo vya...
  16. M

    MWONGOZO: Zingatia haya unapoweka tangazo lako!

    Tuma PM kwa JamiiForums, Mhariri.
  17. M

    Car4Sale Passo mpya inauzwa

    Mkuu malika123, Hakikisha Tangazo lako linakidhi Vigezo hivi. Lifanyie maboresho https://www.jamiiforums.com/threads/mwongozo-zingatia-haya-unapoweka-tangazo-lako.1357521/unread
  18. M

    Tuandae Ziara Maalumu Ya Kuwapa Pole Wagonjwa Mahospitalini

    https://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/672026-jf-members-kutembelea-wagonjwa-dar-7-7-2014-a-4.html
  19. M

    Tanzia: Nimefiwa na mwanangu

    Pole sana mkuu. Mungu awatie nguvu.
Top Bottom