Search results

  1. Rufiji dam

    Rais Samia kuwa mgeni rasmi Mkutano wa Vyama vya Siasa - Desemba 16

    Mbatia mtoe hawezi kwenda.
  2. Rufiji dam

    Mbunge wa Geita Vijijini atunukiwa Udaktari wa heshima, sasa kuitwa Dkt. Joseph Kasheku

    Dkt. Mary Mwanjelwa...mama mtoa rushwa hawezi kumsahau Tulia.
  3. Rufiji dam

    NISHACHOKA ANAE YAJUA MACHIMBO YA DADA ZETU HAPA DAR

    Mbona karibu sana hauwezi kupotea..kuna kituo hapo ukishuka tu hapo geuka nyuma pita chochoro hapo utawakuta. Ukitaka wale wa irrigation scheme wapo. Dry port wapo ila lazima uchangie na wale jamaa zetu wanaotembea na mashuka maana pale ndio kambi yao. Wanasuka wanapata kulipwa utelezi. Kesho...
  4. Rufiji dam

    Ni padri,mwanajeshi,comando,msanifu wa majengo na Phd order kibao

    Ngoja tupekue na upande wetu wavaa vipedo na yeboyebo kama kweli wanasema hatupendi Elimu bali tunapenda Ilimu Akhera.
  5. Rufiji dam

    Zitto: Hata kesi ya Mbowe ni jumba bovu kwa awamu ya 6. IFUTWE!

    Akina Sirro na kundi lao wameumiza sana watu sasa wamemdanganya mama wa watu. Hii kesi ya Mbowe inaenda kufichua mambo mengi sana maana kumbuka walikosea hata kuifaili na Jaji wa kwanza akawaambia wabadilishe hati ya mashitaka ndio wameharibu. Kila uchwao kunaibuka jipya katika hii kesi. Uenda...
  6. Rufiji dam

    Zitto: Hata kesi ya Mbowe ni jumba bovu kwa awamu ya 6. IFUTWE!

    Kuliponya taifa SSH anatakiwa afanye maamuzi magumu. Kwanza atoke hadharani na kusema wazi kuwa alidanganywa na akina SIRRO kuhusu hii kesi ya Mbowe. Pili aunde jopola kimahakama kuwachunguza akina Kingai na kundi lake hasa katika kutoa mateso kwa binadamu wenzake. Tatu apendekeze ama alishauri...
  7. Rufiji dam

    Polisi mrudishieni Pesa zake Profesa Justin Maeda Tsh milioni 74 , sio uungwana huo

    Yule Jumanne wa kesi ya Mbowe ndio pilot wa mchongo huu. Jeshi la polisi linatakiwa liwe chini ya chombo kinachochunguza utendaji wake wakazi. Polisi wengi ni wahalifu sana na walio kwenye madawati ya upelelezi wana ukwasi wa kutisha.
  8. Rufiji dam

    Mke wangu hampendi mtoto wangu niliyempata kabla ya ndoa

    Fukuza huyo chatu hapo ndani...mke sio nduguyo watoto ndio nduguzo hata kama kakuzalia watoto mia lakini kukuacha na kwenda kuolewa na kukutenda ni kitu kidogo sana. Mimi nina watoto wawili nikasema ngoja nikuze kwanza kids wangu ndio niingize balaa ndani. Hata hivyo nawaza kuongeza watoto tu...
  9. Rufiji dam

    Ipi ni 'Logical' kuwaita kwa pamoja Mawaziri Wakuu Wastaafu uwasikilize au uwatembelee tu Mmoja Mmoja 'Makwao' kwa Kuwashtukiza?

    Lowasa sio Waziri Mkuu mstaafu. Yeye alitimuliwa na bunge kwa kushindwa kuisimamia serikali zama za bunge hasa la Sita. Huku kuna Seleli hapa kuna Slaa pembeni yupo Zitto Kabwe kisheti anasimama Mwakyembe dimba la chini yupo Stela Manyanya.
  10. Rufiji dam

    Baada ya Kesi ya Mbowe kuisha, Mahita, Kingai, Goodluck na Jumanne lazima washitakiwe

    Uzuri hii kesi inalivua nguo jeshi la polisi hii kesi acha iendelee mpaka mwisho tuone akina Kingai na Mahita watakuwa wapi.
  11. Rufiji dam

    EU kutaka kesi ya Freeman Mbowe ifutwe hawajui kuwa Tanzania is a free State?

    Nchi huru ambayo haina hata uwezo wa kujiendesha.
  12. Rufiji dam

    Terehe 14 Disemba, 2021, DPP atawasilisha Nolle kesi ya akina Mbowe?

    Ni muda muafaka kama serikali kuunda tume huru kuchunguza mienendo ya akina Kingai na wenzake haiwezekani watengeneze kesi mbaya hivi. Sasa hivi hakuna hata mmoja anayesema walikuwa na madawa ya kulevya. Huyu Kingai nawahakikishia kabla mola ajamuita atapitia mateso makubwa na magumu sana...
  13. Rufiji dam

    James Mbatia amuwakia vikali Rais Samia, asema nchi haina uongozi

    Huyu mama ukweli sio kabisa vifaa vimepanda sana bei
  14. Rufiji dam

    Edo Kumwembe atoa ya moyoni kuhusu Messi

    Eddo.sio Mwandishi wa habari futa kauli yako.
  15. Rufiji dam

    Yu wapi Hawa Ghasia? Mwanamke mwenye tashtiti kama zote

    Hilo pua ama
  16. Rufiji dam

    Yu wapi Hawa Ghasia? Mwanamke mwenye tashtiti kama zote

    Nimecheka sana huyu mama kweli alikuwa mwanahizaya mlevi sana hjyu wa viroba na Nyagi.
  17. Rufiji dam

    Mwanaume wa kuishi naye, mtu mzima anatakiwa

    Hahahahahahaha mbona unakuja juu na maneno makubwa. Hautaki kwenda USA
  18. Rufiji dam

    Mwanaume wa kuishi naye, mtu mzima anatakiwa

    Why usishikilie wewe
Top Bottom