Search results

  1. J

    Nimeachwa, najikuta natamani kila mwanaume

    Njoo unishike mkono na mimi tafadhali
  2. J

    Sababu zinazowafanya Wanaume wengi wachelewe kurudi nyumbani

    Unafikiri hii tu, kuna wanawake wengine wanakupiga mpaka na vidole kuona kama umelawitiwa maana wanaume wengi wa Pwani (Zanzibar, Pemba, Dar, Tanga, Bagamoyo) huu ndiyo mchezo wao. Nyumbani rijali akitoka kwenda nyumba ya pili anapakatwa na mwanamme mwenzake huku akichezewa pumbu na kupigwa...
  3. J

    Pemba: Mzee miaka 70 ashikiliwa na Polisi kwa kumlawiti kijana miaka 14

    Ndiyo zao wazee wa namna hii, usikute kwa siku anasali swala 5 na anafunga kama kawa.
  4. J

    Rombo: Amuua mkewe na kisha kujinyonga

    Hawa wakazi wa huu mkoa wana matatizo ya kiakili sana, kama si mwanamke kuua mumewe basi ni mwanamme ataua mkewe kulipiza kisasi
  5. J

    Massage ni danguro lililochangamka

    Ona tabia ya watanzania hii, usipende kukariri kila kitu.....hivi nimewahi kukuambia kuwa nachapa mademu bila kinga?
  6. J

    Massage ni danguro lililochangamka

    Hapana ila zilikuwa hazijitembezi barabarani, mimi ni mchaguzi sana kwenye suala la kutafuta K safi
  7. J

    Massage ni danguro lililochangamka

    Wewe hufanyi hivyo kama wenzako?
  8. J

    Massage ni danguro lililochangamka

    Kuna wasenge wanafanya hivi, wewe hufanyi ama unadanganya tu?
  9. J

    Massage ni danguro lililochangamka

    Naelewa sana na ndiyo maana nashangaa ujinga huu. Yabidi mtu kuwa dhaifu mpaka ushindwe kuongea na mwanamke na kwenda nunua changu wa massage.
  10. J

    Ijue Comoro: Fursa za Biashara na Changamoto Zake

    Mimi nimeelewa tu kuwa jamaa ni wachafu kinoma na wavivu kama wazanzibari.
  11. J

    Mchekeshaji kutoka Kenya, Eric Omondi amkana mtoto hadi vipimo vya DNA vitakapofanyika

    DNA inawaumbua sana wanawake siku hizi, matokeo yake wamebaki kulea peke yao watoto waliozaa na vibaka kutokana na tamaa zao za kijinga. Mtu anashinda kujirusha na vibaka na wauza madawa ya kulevya, akishika mimba anaachwa njia panda na kuanza kuwehuka kutafuta mwanamme aliyetulia ili ambambikie...
  12. J

    Massage ni danguro lililochangamka

    Kweli wanaume tunatofautiana mno, hivi inakuwaje mtu unanunua huduma ya changudoa asiye na mapenzi nawe ili akuridhishe kwa sekunde tu? Mtu kishapigwa mboo kibao kwa siku ile na kumwagiwa shahawa pamoja na kunyonya mboo za kila aina, wewe zuzu eti unakwenda na kumnyonya ulimi na kuingia pale...
  13. J

    Milio inayosikika Magomeni ni ya nini?

    Wahindi walimuona shetani ananyandia biriani pale Jamatini wakamkimbiza na mafataki, kaelekea baharini njiani Zanzibar.
  14. J

    Msaada: Umadhubuti wa tractor za Afrika kusini

    Hivi sijuwi watu mna akili gani...unashindwa nini kuweka hizo picha zake hapa ili tuzijadili unatuletea porojo tu?
  15. J

    Mbeya, Ooh! My dear Mbeya!

    Umeona ilivyokuwa choka ile mbaya?
  16. J

    Duh! Ila wanyaturu ni warembo mpaka basi

    Weka picha zao basi tushuhudie
Top Bottom