Search results

  1. KOKO NI RAS

    Ninunue ipi kati ya Bajaj na Gari kwa biashara ya Bolt

    Na mkataba wa gar ndg kama ist ni 20 per day maana mkoa niliqo mm hesab ya tax ni 80 per week kama gar kali mpka 10k ila ime range hapo
  2. KOKO NI RAS

    Hawa watu wanaondoka kawaida au kuna system inawaondoa kwa kutumia akili kubwa sana?

    kuna qicha moja inasamba sana kwenye mitando iko sytmatc ikianza na kijaz,stendi ya mwendazake,daralaja la aliyetutoka leo na the last one inafikirisha sana but wacha tuone
  3. KOKO NI RAS

    Naomba mnikumbushe

    duh ilikua kari balaa nakumbuka ilikua j2 mida y saa moja hv kabla taarifa ya habar kuna scene moja nakumbuka mama mjamzito kashikiria uskan wa ndege baada y ruban kufa hewan daah wakenya walituotea pale hku kwetu tunapgana mabusu tu mwanzo mwisho all in all jina silikumbuki but ni ilikua...
  4. KOKO NI RAS

    Uchawi au Majini hayapo! Nani ameshawahi kukutana na jini

    Kuna msemo wanapenda sana kuutumia wanasema "kutokuijua sheria sio sababu ya sheria kutokufanya kazi" So wewe kuto kuona majini au kutokupata matatizo kuhusiana na majini haina maana majini hayapo majini wapo na usiombe ukutane nayo yasikie kwa watu mkuu wabaya sana
  5. KOKO NI RAS

    Vodacom watazidi kuanguka kwa sababu ya kiburi chao

    Lakin mnajua kua voda ilitolewa zawadi kwa ccm na wa south
  6. KOKO NI RAS

    The Man Next Door

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  7. KOKO NI RAS

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Nimeona ila sikuona kama n tatzo sabab labd t jinsia moja pengine kapunguza ukali wa maneno kuliko angetaja kina la tendo lenyew
  8. KOKO NI RAS

    Stop dating mentally broke girls

    Natamani nimtag mtu kwenye Uzi huu ila naogopa nisije kosa hata hicho kidog nnachopata
  9. KOKO NI RAS

    Hivi wanawake wanakuwaga na akili gani? Wanawaza nini?

    Well said mkuu ili tatizo lipo sana mimi wazazi wangu nawaeshim sana kuliko mke kwakwel tena mke atanipa ushauri au atasema vyote ila linapokuja suala la wazazi wangu namuweka kando kidogo
  10. KOKO NI RAS

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Mama mbna kama ume panik
  11. KOKO NI RAS

    Nyumba za matajiri enzi za Malkia Victoria

    Sijawah msikia huyu alihudumu katika karne ya ngapi?
  12. KOKO NI RAS

    Je, una mzio (allergy) au uoga (phobia) na kitu gani?

    Kitimoto yaan ukila usinisogelee nitatapika mbaya hpo cjala cjui nikila inakuaje
  13. KOKO NI RAS

    Afande Sele na Sheikh Nurdin Kishki nani kakosea?

    binafsi yangu mimi niliona jambo moja nikweli kwamba afande sele amekose tena sana tu mungu amrehemu na nilichotalajia toka kwa watumishi wa mungu ni kumjibu afande sele kwa kumuonyesha ukubwa wa mungu bila kumdhihaki wala kumuombea mabaya binafsi ningemjibu hivi. Ndugu yangu seleman kwanza...
  14. KOKO NI RAS

    Baada ya Kifo cha Rais Magufuli: Nani anafaa kuwa Makamu wa Rais Tanzania?

    haiwezekan hata kama samia atamchagua bungen hatumpitishi lazima kuwe na usawa
Top Bottom