Search results

  1. mwekwa ntandu

    Nisaidieni mbinu za kupunguza hasira na visasi huwa nafurahi nikilipiza

    God forgive, I don't (rick ross).kama huwezi samehe basi lipa kisasi ili uwe na amani hiyo ndo kanuni ya msingi
  2. mwekwa ntandu

    Tuliyaishi haya zamani yetu.. Sasa yamebaki kumbukumbu ya kuvutia kama si kuchekesha

    Enzi hizo mwanafunzi anayesoma dar akihama kuja kusoma mikoani mnamuona kama mungu mtu full mikogo na kiswahili chake cha wali nazi, kila mmoja atataka urafiki naye
  3. mwekwa ntandu

    Ahongwa bilioni 2.3 na bilionea wa Bitcoin

    Ok, uzuri hatufahamiani humu ndani naweza kuta nazozana na mke wangu ambaye niko naye kitandani nampiga vidole maana naona naye anachart na yumo humu jf bila shaka utakuwa mke wangu maana naye ni wa huko huko kagera full mimaji a.k.a squitting
  4. mwekwa ntandu

    Ahongwa bilioni 2.3 na bilionea wa Bitcoin

    Una tabia za kingese wewe choko laana,muda wote unawaza kugongwa,what if nimepata stress baada ya kuona mwanaume mwenzangu anatuma pesa mingi kwa mdada ambazo nina uhakika mpaka naingia kaburini sitaweza kuzipata!!!?Jiheshimu bro
  5. mwekwa ntandu

    Ahongwa bilioni 2.3 na bilionea wa Bitcoin

    Najuta kufungua huu uzi nimepata stress za ghafla
  6. mwekwa ntandu

    Kesi ya mwizi wa mafuta Kigamboni imefikia wapi?

    Ahaaaaa mbuzi kafia kwa muuza supu
  7. mwekwa ntandu

    Picha inajieleza

    Duuuu mkuu umewasilisha kilio cha uchungu walichonacho watanzania wengi,lakini nani anajali!!!??? Hakuna wa kuwasemea na wanaojaribu kuwasemea wanapata misuko suko kutoka katika kundi la WANAOKULA NCHI WACHACHE wakiwaaminisha watanzania kuwa hawa ni magaidi wanataka kuvunja amani ya nchi na pia...
  8. mwekwa ntandu

    Matokeo ya Utafiti wa matumizi ya Juisi Ya Miwa Waibua Hofu Kubwa Jijini Mwanza

    Na mimi ndio nilichokiona hicho,hii ni nia ya wenye viwanda vya vinywaji baridi kuharibu soko la watengeneza juice mitaani,mimi ninaponywea hizo juice za miwa watengenezaji wanavaa gloves tena zile nzito
  9. mwekwa ntandu

    Ongezeko la joto nchini, picha ya Mlima Kilimanjaro leo

    Pale rushwa inaposhindwa kudhibitiwa katika nchi madhara yake ndio hayo!! Watu wa maliasili wametajirika kupitia misitu, mkaa malori kwa malori yanaingia miji mikubwa kila siku!! Uliza sasa huo mkaa na mbao zimeingiaje,yaani ni rushwa mwanzo mwisho kwenye mageti ya maliasili.Serikali isipomulika...
  10. mwekwa ntandu

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    Nami pia zimerudi,startimes ndio wazalendo kweri kweri Tbc1 sio poa kwa kipindi cha wiki kama moja cha kuangalia TBC nimejikuta nimepoteza zaidi ya kilo 15 za mwili
  11. mwekwa ntandu

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    Asante kwa maelezo hayo,napenda kutoa mrejesho kuwa nimefanya setting na channels zote zimerudi kama kawaida
  12. mwekwa ntandu

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    OK ngoja nifanye hizo setting nitatoa mrejesho
  13. mwekwa ntandu

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    Kumbe hili litakuwa tatizo la wengi,startimes mturejeshee local channels (FTA) kabla hamjakimbiza wateja maana hata bei za vifurushi vyenu ni za kibepari 15000 kwa 30000!!!! Angalau mpoze bei iwe kama zamani mtu ulikuwa na uwezo wa kununua kifurushi cha 6000 kwa mwezi
  14. mwekwa ntandu

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    Ujumbe ni NO ACCESS NOT SUBSCRIBED ila hata hizo local channels zimefutwa yaani sizioni katika list
  15. mwekwa ntandu

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    Ujumbe ni NO ACCESS NOT SUBSCRIBED ila hata hizo local channels zimefutwa yaani sizioni katika list
  16. mwekwa ntandu

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    Mie king'amuzi changu kinaonesha tbc1 tu,mwanzo haikuwa hivyo nilikuwa naangalia local channels bila shida naomba mnirejeshee local channels namba ya king'amuzi ni 02035892652
  17. mwekwa ntandu

    Waheshimiwa wabunge picha hii inawahusu

    Lazima iwe hivyo we fikiria hadi jenista muhagama naye eti ni waziri!!!??
  18. mwekwa ntandu

    Kwa hili nawapongeza Polisi

    Wametegesha na camera kabisa
  19. mwekwa ntandu

    JF photo library: Mada maalum ya picha za zamani

    Kumbe wewe ni mdifingii!! Mama yetu bado unae?
Top Bottom