Search results

  1. Msudu

    Aina nne za Wanawake Michepuko

    Kuna aina mchepuko ukikutana nayo aisee stress zake unaweza kutamani hata ushtaki kwa wife. Eee mchepuko popote unajua balaa uliloleta ukosweswe na radi
  2. Msudu

    Je, kumuona Nabii Mussa wa Kimara ni Tsh. 100,000?

    Tatizo linaanzia kwa wakristo wenyewe wanapenda muujiza kuliko mafundisho ya Neno la Mungu, wanataka kusikia pokea gari, pokea safari ya America, pokea hela muujiza, pokea kusamehewa madeni. Nk
  3. Msudu

    RC Makalla: Diamond amekataa kuwa Balozi wa usafi Dar

    Kama hajavunja sheria ni haki yake kukubali au kukataa.
  4. Msudu

    Kati ya Mayele na Kagere nani bora?

    Ushabiki wetu kwa Simba na Yanga wakati mwingine unatupofusha na kutufanya kila kitu tuamue kwa msukumo wa ushabiki wetu. Hao wachezaji ligi bado changa sana hatuwez sema nani bora
  5. Msudu

    Sakata la Martin Saanya na Nguvu za Wachambuzi Wa Soka Bongo

    Mimi ni mshabiki wa mpira, napenda mpira lakini nakiri sina utaalamu au elimu ya mpira kwangu lile ni goli halali kabisa.
  6. Msudu

    Shaka Hamdu Shaka: CCM haitavumilia wananchi kubambikwa kesi

    Bila shaka kuna Wana Ccm, kisha kuna wananchi, sasa sijajua kawalenga akina nani
  7. Msudu

    Jenerali Mabeyo, unayasikia yasemwayo na makomandoo wetu mahakamani kwenye kesi ya Mbowe?

    Hili jambo la hawa Makomandoo wetu linaniumiza na kufikirisha sana.
  8. Msudu

    Dkt. Slaa kusimamisha nchi trh 3/12 katika mahojiano maalum na TBC

    Hahahahaha Nchi itasimama, ila bora isimame maana imekaa muda mrefu
  9. Msudu

    Kuna aliyemuelewa vyema hapa Mchambuzi Oscar Oscar wa E FM na Tv E?

    Nadhani huyu jamaa mambo mengi hufanya kiutani zaidi, hasa kulingana na aina ya soka letu na ushabiki wetu
  10. Msudu

    Refa Martin Saanya adaiwa kuwabeba Simba kwenye mechi dhidi ya Geita Gold

    Naipenda sana timu yangu ya Simba, ila mpaka sasa sijui ni vigezo gani vimetumika kulikataa lile goli. Waamuzi bado ni tatizo katika ligi yetu
  11. Msudu

    Uzalishaji wa pombe ya Banana wasitishwa kwa kutokidhi viwango vya ubora

    Rombo pana pombe za kila aina alafu bei kuanzia 300 tu vijana wamekuwa wazee gafla
  12. Msudu

    Kwanini wazungu huwa hawali sana kama sisi Waafrika?

    Wanakula kidogo kidogo mara kwa mara
  13. Msudu

    Kwanini vijana/watoto wengi waliotumikia Altareni Leo hii asilimia kubwa sio watu wa dini wala kusali

    Kuna mdogo angu enzi hizo tulikuwa tuna muita Paroko, saivi daaaa analala Bar
  14. Msudu

    Mjomba wangu anataka kuchomwa akifa, familia yake imekataa kaja kwangu, Nichukue uamuzi upi??

    Hapana usimdanganye, mwambie ajaribu kufutilia Mahakamani ajue kama linafaa kisheria
  15. Msudu

    Wakili Chavula: Watake wasitake wakili wa Jamhuri ni Wakili wa Mahakama

    Nami niliwaza jambo kama hili japo sijui kama inawesekana.
  16. Msudu

    Saed Kubenea amburuza Paul Makonda Mahakamani, kupanda kizimbani Desemba 3, 2021 kwa makosa ya jinai

    Madaraka ni kama koti la kuazima usilivae kwa mikogo
Top Bottom