Search results

  1. xtaper

    Video ya mchawi/mwanga aliyekamatwa akiwanga ina ukweli?

    Hiyo sio saa 11 jioni. Ni saa ya 17 katika kuplay hiyo video
  2. xtaper

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Umewahi kupigwa nua ukiwa umevaa vasco da gama?
  3. xtaper

    Hali niliyoiona Moshi-Kilimanjaro inatisha muda huu

    Washazika tayari mmoja huko wilayani same
  4. xtaper

    Kucheleweshwa kwa Mkopo World Bank: Tumkemee Zitto Kabwe kwa pamoja

    Hakuna mahali wamesema Zitto kaandika wala kutuma barua hiyo. Uwe unatumia ubongo kufikiri
  5. xtaper

    Jinsi ya Kusajili kampuni katika Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

    Huu uzi uwe updated kwa kuweka njia mpya za kusajili kwa online system ya Brela (ORS)
  6. xtaper

    Kwa mahitaji ya nyumba au chumba cha kupanga Mwenge, Sinza, M/nyamala na Mbezi

    Sasa si uwatafte hao wateja kwa namba za simu? Unapost humu ili iweje kama kujibu huwezi?
  7. xtaper

    Ulianzaje kukaa gheto?

    Haha njoo nakusubiri
  8. xtaper

    Ulianzaje kukaa gheto?

    Ipo page za mwanzoni [emoji4]
  9. xtaper

    Mratibu wa TARURA Manyara inatosha sasa, huo ujinga unaotaka kufanya, utaishia kubaya

    Hivi unafikiri wanaombaga 50,000? Ingia kwenye industry ndio utajua naongelea nini. Mitambo sio lazima uwe nayo unaweza ukakodi na ukafanya kazi na ukamaliza. Kazi ya kitaalamu lazima ifanywe na wataalam. Siwezi kufanya kazi bila site engineer na technicians.
  10. xtaper

    Mratibu wa TARURA Manyara inatosha sasa, huo ujinga unaotaka kufanya, utaishia kubaya

    Na hiyo hiyo ilipe wataalam wangu, ilipe madeni ya materials, irun office expenses, nijilipe mimi, na profit ibaki kwa ajili ya kukuza biashara. Inawezekana?
  11. xtaper

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Kama yna2 , doughter na Depal wasingekuepo ningesimulia zang za ujanani
  12. xtaper

    Mratibu wa TARURA Manyara inatosha sasa, huo ujinga unaotaka kufanya, utaishia kubaya

    Sio wahandisi tu wa Tarura wenye njaa Bali na vitengo vingine pia mfano wahasibu wana njaa kali. Hawapitishi setifiketi yako bila kumpa chochote kitu. Nilikua na mradi mdogo tu wa kujenga boksi kalvati katika wilaya moja (sitoitaja) mkoani Daslama lakini kila setifiketi niliyoomba nilikua naacha...
  13. xtaper

    Madereva tusimuliane vituko vya mabarabarani

    Haha kwamba ndie yule teja?
Top Bottom